Chúc mừng PTS911 lên chức Bố

• Thread starter toannguyen
  • Ngày gửi
toannguyen

toannguyen

Guest
28/12/05
173
0
0
49
HCM
Chúc bé hay ăn chóng lớn để Bố đi đá bóng.:pepsi:

Khóa học Quản trị dòng tiền
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Chúc mừng gia đình anh PTS911. Hạnh phúc ngập tràn,bé hay ăn chóng lớn.

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Thêm một gia đình nửa có thành viên mới, sáng nay không thấy Pts911 ra sân.
Xin chúc mừng anh lên chức bố nhé! bé thì an chóng lớn để đi cổ vũ bố đá bóng :bigok::bigok:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chúc bé hay ăn chóng lớn để Bố đi đá bóng.:pepsi:

Anh còn hỏng biết chia sẽ kinh nghiệm làm bố cho 2 ông bố trẻ của đội bóng nhà ta đi để 2 anh ấy còn ra sân bóng nữa chứ anh. hi hi

Chúc mừng anh pts nhé!
Chúc anh có những tháng ngày vất vả! :angel:

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Ô la la, xém tý là hố hàng loại nặng rồi:angel:
Chúc mừng, chúc mừng và ăn mừng anh lên chức hen. :freddy:

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
ôi, thế mà trước giờ vẫn nghĩ anh chưa có vợ chứ. Hihihi
Chúc mừng ôn bố mới của Web nhé. Chúc bé ăn mau chóng lớn. Mà bé là trai hay gái vậy anh?????

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Chúc mừng, chúc mừng. heheh
Sao ai cũng lên chức làm mình thấy nôn nao quá ta khà khà

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Chúc mừng PST, chúc bé hay ăn chóng lớn.
Ko biết PST lên chức bố chồng hay bố vợ nhỉ

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chúc mừng ôn bố mới của Web nhé. Chúc bé ăn mau chóng lớn. Mà bé là trai hay gái vậy anh?????
Đấy! Anh Tiger làm hỏng sự nghiệp của anh pts nhà ta rồi đấy nhé! Từ giờ anh pts an phận rồi nhé! Điều đó làm cho một số em cổ động viên... mất đi một cầu thủ để ngưỡng mộ rồi nhỉ? Thương cho anh pts nhà ta quá ta ơi! Hì hì xem ra sự đồng lõa của mình trong vụ án này cũng hay hay đấy chứ lị. :freddy:
hic, cái tội danh đồng lõa này tối qua anh Tiger mới ban tặng cho đấy! hic hic mà pà kon ơi, sau khi anh pts biết mình đã bị bại lộ, thế là anh gọi điện thoại cho Let với mục đích là... đòi lại buổi ăn trưa hôm sinh nhật của anh ấy. hic hic oan cho Let lắm àh nha, tin tức nóng hổi, vừa nghe vừa thổi này là do anh Tiger ba hoa loan tin đấy chứ nào phải Let đâu kà. hic hic oan uổng lắm thay!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Happy to Ku PTS911.

Thông báo mọi người, đó là 1 cô công chúa nặng 3.2 cân. Công nhận WKT cuối năm vô mùa thu hoạch bé gái (4 mem rùi đó, hổng biết sắp sửa tới ai đây)

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Đấy! Anh Tiger làm hỏng sự nghiệp của anh pts nhà ta rồi đấy nhé! Từ giờ anh pts an phận rồi nhé! Điều đó làm cho một số em cổ động viên... mất đi một cầu thủ để ngưỡng mộ rồi nhỉ? Thương cho anh pts nhà ta quá ta ơi! Hì hì xem ra sự đồng lõa của mình trong vụ án này cũng hay hay đấy chứ lị. :freddy:
hic, cái tội danh đồng lõa này tối qua anh Tiger mới ban tặng cho đấy! hic hic mà pà kon ơi, sau khi anh pts biết mình đã bị bại lộ, thế là anh gọi điện thoại cho Let với mục đích là... đòi lại buổi ăn trưa hôm sinh nhật của anh ấy. hic hic oan cho Let lắm àh nha, tin tức nóng hổi, vừa nghe vừa thổi này là do anh Tiger ba hoa loan tin đấy chứ nào phải Let đâu kà. hic hic oan uổng lắm thay!

Ặc...ặc...không biết ai loan tin à nhen. Dzám nói anh ba hoa hử? Muốn ăn đòn ah? Người ta 4 hoa chứ bộ. Topic này là của bác Toàn mở ra à nhen, not me.

toannguyen

toannguyen

Guest
28/12/05
173
0
0
49
HCM

Chưa có vợ mà lên chức Bố mới giỏi chứ em. Còn có vợ mà lên chức thì dễ

toannguyen

toannguyen

Guest
28/12/05
173
0
0
49
HCM
Happy to Ku PTS911.

Thông báo mọi người, đó là 1 cô công chúa nặng 3.2 cân. Công nhận WKT cuối năm vô mùa thu hoạch bé gái (4 mem rùi đó, hổng biết sắp sửa tới ai đây)

Đề nghị thành lập Hội những ông ngoại tương lai nhỉ

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chưa có vợ mà lên chức Bố mới giỏi chứ em. Còn có vợ mà lên chức thì dễ
Đúng là lời của đàn anh có... 2... con có khác hỉ? :)

@anh Tiger & pts: Cháu ngoại là chắc ăn như bắp 2 anh nhỉ? Chẳng chạy đi đâu được! :banana:

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Chúc mừng, chúc mừng. heheh
Sao ai cũng lên chức làm mình thấy nôn nao quá ta khà khà

Sao anh ganh tị với người ta làm chi, kiếm vợ rồi sẽ có baby mà. Ráng lên anh nhé. heheheh :bigok:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
705
0
0
Hai phong
Chúc mừng PTS911 có baby nhé!
Cứ thấy người ta lên chức là mình nóng hết cả ruột, cả gan!

pts911

pts911

Trung cấp
23/3/07
116
0
16
Tp.HCM
Thanks tất cả mọi người.

Mấy hôm nay lu bu quá, không online. Hôm nay vô Cty mới trả lời được.

@Let: Em bịa đặt trắng trợn quá nghe! Vì mới lên chức, hơi lạ lẫm nên anh chưa thông báo chứ đâu giấu giếm gì.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA