Kê khai thông tin thuế với Misa???

• Thread starter Hai Tung
  • Ngày gửi
H

Hai Tung

Guest
20/4/06
34
0
0
45
Hà Nội
:wall: Chào các bác,

Em mới download phần mềm Misa version 7.9 về dùng, nhưng em thấy phức tạp quá! Các phần mềm khác, em chi nộp thuế thì cứ vào chi là xong, thế mà Misa lại bắt em phải khai báo thông tin thuế trước khi lập phiếu chi. Em đã thử khai báo trong phần NỘP THUẾ và LƯƠNG, THUẾ, BẢO HIỂM nhưng không khai báo được. Bác nào đang sử dụng Misa xin hãy chỉ giáo giúp em với...Em xin cảm tạ :rocker:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hung09

Cao cấp
22/12/06
257
0
16
39
Hà nội
:wall: Chào các bác,

Em mới download phần mềm Misa version 7.9 về dùng, nhưng em thấy phức tạp quá! Các phần mềm khác, em chi nộp thuế thì cứ vào chi là xong, thế mà Misa lại bắt em phải khai báo thông tin thuế trước khi lập phiếu chi. Em đã thử khai báo trong phần NỘP THUẾ và LƯƠNG, THUẾ, BẢO HIỂM nhưng không khai báo được. Bác nào đang sử dụng Misa xin hãy chỉ giáo giúp em với...Em xin cảm tạ :rocker:

Để nộp thuế bạn làm phiếu chi. Sau khi định khoản ở trang chi tiết bạn sang trang thuế chọn loại thuế (phù hợp với loại thuế mà bạn nộp). Loại ps là "Nộp thuế"
Có gì vướng mắc vui lòng gọi điện tới số 04-7627891 (207) mình sẽ hướng dẫn cụ thể hơn.

Chúc bạn thành công !!!

R

rangkhenhbuon

Guest
13/10/04
25
0
0
40
Hà Nội
bạn Hung09 có nick yahoo hok làm ơn cho mình cái nick. Cty mình đang định mua pm MISA mà mình dùng thử thấy nhiều cái khó hiểu quá nên hok biết có nên đề xuất mua phần mềm này không nữa. Cảm ơn bạn trước nhé!

H

Hai Tung

Guest
20/4/06
34
0
0
45
Hà Nội
Để nộp thuế bạn làm phiếu chi. Sau khi định khoản ở trang chi tiết bạn sang trang thuế chọn loại thuế (phù hợp với loại thuế mà bạn nộp). Loại ps là "Nộp thuế"
Có gì vướng mắc vui lòng gọi điện tới số 04-7627891 (207) mình sẽ hướng dẫn cụ thể hơn.

Chúc bạn thành công !!!

Hi Hung09,
Bạn có thể cho mình nick yahoo của bạn được ko? Mình vẫn chưa giải quyết được vướng mắc đó.
Cảm ơn!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA