Yahoo phiên bản 9 giao diện tiếng việt(hỗ trợ người dùng tốt hơn)

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Hôm nay (30/10), Yahoo chính thức ra mắt bản thử nghiệm Yahoo Messenger 9.0 (YM 9) với rất nhiều cải tiến đáng chú ý. Trong đó đáng kể nhất là khả năng hỗ trợ tiếng Việt tốt hơn.
“Giải pháp này sẽ giúp người dùng cảm thấy dễ dàng hơn trong việc duy trì kết nối không ngừng nghỉ với bạn bè,” Sabrina Ellis – Phó Chủ tịch phụ trách mảng Yahoo Messenger của Yahoo – cho biết. “Ngoài ra chúng tôi cũng đã bổ sung thêm một loạt các tính năng hướng tới người dùng cá nhân khác. Trong đó chúng tôi kỳ vọng ở tính năng chia sẻ nội dung đa phương tiện”.

Có thể nói động thái lần này của Yahoo là một trong những nỗ lực tiếp tục khẳng định vị thế và duy trì thế cạnh tranh khi mà các đối thủ cạnh tranh sừng sỏ cũng bắt đầu muốn tiến sâu hơn vào thị trường tin nhắn tức thời.

Người dùng có thể tải về sử dụng thử bản Yahoo Messenger 9.0 tại đây.
Nhận xét: Dùng hay hơn hẳn phiên bản 8 màu sắc đẹp và dễ sử dụng

Khóa học Quản trị dòng tiền
meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Hôm nay (30/10), Yahoo chính thức ra mắt bản thử nghiệm Yahoo Messenger 9.0 (YM 9) với rất nhiều cải tiến đáng chú ý. Trong đó đáng kể nhất là khả năng hỗ trợ tiếng Việt tốt hơn.
“Giải pháp này sẽ giúp người dùng cảm thấy dễ dàng hơn trong việc duy trì kết nối không ngừng nghỉ với bạn bè,” Sabrina Ellis – Phó Chủ tịch phụ trách mảng Yahoo Messenger của Yahoo – cho biết. “Ngoài ra chúng tôi cũng đã bổ sung thêm một loạt các tính năng hướng tới người dùng cá nhân khác. Trong đó chúng tôi kỳ vọng ở tính năng chia sẻ nội dung đa phương tiện”.

Có thể nói động thái lần này của Yahoo là một trong những nỗ lực tiếp tục khẳng định vị thế và duy trì thế cạnh tranh khi mà các đối thủ cạnh tranh sừng sỏ cũng bắt đầu muốn tiến sâu hơn vào thị trường tin nhắn tức thời.

Người dùng có thể tải về sử dụng thử bản Yahoo Messenger 9.0 tại đây.
Nhận xét: Dùng hay hơn hẳn phiên bản 8 màu sắc đẹp và dễ sử dụng
sao ko có gì tại đây hết, tải gì?

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Meocung sao k bổ sung luôn link cho lemanhtien - tính câu bài à?

Bản tiếng Việt http://vn.beta.messenger.yahoo.com/download.php

Bản tiếng Anh http://beta.messenger.yahoo.com/download.php

Sự thực thì tải bản tiếng Anh vẫn thấy thích hơn là bản Việt ngữ

Dạ thưa anh TN em ko dám, vì em muốn down mà ko có link lại ko biết bổ sung thể nào nên em hỏi, chứ em ko dám câu!! Mod thấy bài em spam thì cứ xoá em ko dám ý kiến!!

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Dạ thưa anh TN em ko dám, vì em muốn down mà ko có link lại ko biết bổ sung thể nào nên em hỏi, chứ em ko dám câu!! Mod thấy bài em spam thì cứ xoá em ko dám ý kiến!!

Ý kiến mà được sao ?? heheheh

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
bugs hadn't fixed yet

Xem nhiều