Hỏi cách đánh số trang

• Thread starter longldv
  • Ngày gửi
L

longldv

Guest
18/7/05
8
0
0
HCM
Mình có 1 file word khoảng 60 trang. Mình muốn đánh số trang bắt đầu từ trang số 10 tới trang số 55, 9 trang đầu tiên và 5 trang cuối cùng không có số trang.
Các bạn vui lòng chỉ giúp mình với.
Cảm ơn rất nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

longldv

Guest
18/7/05
8
0
0
HCM
Thì bạn chia ra làm 3 section khác nhau để đánh số trang. Trong header and footer nhớ bỏ same as previous đi là được.
Nhờ bạn làm ơn chỉ dùm:
- Làm thế nào để chia ra làm 3 section
- Trong header and footer bỏ same as previous ở chỗ nào
Cảm ơn Bạn nhiều.

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Thế này nhé: Trang đầu bạn vào H&F để tạo section đầu tiên. Bạn vào đầu trang thứ mười rồi vào Insert/Break chọn Next page.OK. Vào H&F bỏ chọn nút Same as previous, nhấp nút Insert page number. rồi nhấp nút Format Page number, chọn Start at, đánh 1 vào đấy. ở trang đầu của 5 trang cuối cùng bạn cũng tạo một section riêng là được.

W

wintersonate88

Guest
28/11/07
1
0
0
THÁI BÌNH
các pác cho em hỏi một câu với ah. em muốn gõ ( bình fương của một số a) bất kì mà chẳng hiểu phải làm thế nào. Helf me please

L

loanz

Guest
các pác cho em hỏi một câu với ah. em muốn gõ ( bình fương của một số a) bất kì mà chẳng hiểu phải làm thế nào. Helf me please

tren thanh công cụ có phần Add.. trên thanh công cụ gần những :cạnh lề trái..chữ đậm... để mình thêm thanh công cụ, chỉ chuột vào có chũ A mũ x ,Và A Cơ số x đấy.nhấn vào rồi bôi đen chỗ cần bình phương là đựoc
Vd: a (Bôi đen 2)

H

hoahtl

Trung cấp
26/11/07
54
0
6
42
thi xa Ha Giang
Tren word thi ban chi can nhan to hop phim ctl+shift+=. Vi du: X binh phuong thi ban go X(ctrl+shift+=)2 roi ctrl+shift+= de tra lai trang thai ban dau.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA