Tìm mua sách về Kế toán và Access

• Thread starter nghikt2
  • Ngày gửi
N

nghikt2

Guest
31/3/07
29
0
6
TP.HCM
Em muốn mua 2 quyển sách :
- Tin học hóa kế toán bằng Access: Tập 2 - Kế toán hàng hóa
- Kế toán tiền mặt (tập 1)
Số trang 315
Khổ sách 14x20 cm
Giá bìa 29.000 đ
Nhà xuất bản:Trẻ
Của tác giả : Châu Hoàng Tiểng
Em đã tìm rất nhiều nhà sách rồi nhưng không có. Anh chị nào biết ờ đâu còn bán loại sách này xin chi giúp.

Khóa học Quản trị dòng tiền
tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Bạn này tinh thế, mình cũng như bạn nhưng mình có quyển 2 thôi, quyển 1 mình cũng tìm rạc cả cẳng mà không thấy đâu có, lên cả thư viện Hà Nội và thư viện Quốc gia cũng không tìm được, đến hẳn Nhà xuất bản Trẻ nhờ họ tìm trong kho có còn tồn không mà cũng chẳng có, chà chà, quyển 1 xuất bản lâu lắm rồi chắc chỉ còn trong nhân gian thôi, ai có thì chia sẻ với nhé!

N

nghikt2

Guest
31/3/07
29
0
6
TP.HCM
Bạn có ở TP.HCM không ? Bạn cho mình mượn quyển tập 2 photo nha ? Mình dang làm chuyên đề nên rất cần. Rất mong được bạn giúp
Bạn cho mình cố điện thoại để minh liên lạc

Sửa lần cuối:
N

nghikt2

Guest
31/3/07
29
0
6
TP.HCM
Sách của tác giả Ông Văn Thông sử dụng VBA nhiều quá . Em chỉ muốn đơn giản chỉ cần sử dung query là được rồi. Anh có cách nào chia sẻ không ? Anh mua được sách chắc đã làm bài mẫu rồi share file ? Em làm đề tài chỉ cần đơn giản mà giải quyết được vấn đề là tốt nhất

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Mình cũng đã làm thử theo sách nhưng đấy là ngày xưa thôi hì hì... bây giờ chẳng biết vứt file ở đâu vì mình cũng có vận dụng được vào công việc hàng ngày bây giờ đâu, nếu tìm thấy mình sẽ gửi cho bạn.
Bạn có thể vào box Access và kế toán này tìm cũng có nhiều bài hay lắm để bạn tham khảo.

N

nghikt2

Guest
31/3/07
29
0
6
TP.HCM
Anh nhượng lại cho em quyển sách đó dược không? đối với anh thì nó đã quá xưa rồi nhưng em lại cần nó, thôi thì nhượng lại cho em đi nha. Anh mail cho em đầy đủ thông tin về anh em sẽ thanh toán cho anh qua bưu điện (hoặc qua tài khoản nếu anh có).

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA