"Hóa đơn thu mua hàng" trên BC thanh quyết toán sử dụng HĐ hàng năm gồm loại HĐ nào?

• Thread starter baybong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

baybong

Guest
22/5/07
91
0
0
TPHCM
Cuối năm TC thì KT làm bảng báo cáo trên, nhưng em ko rõ chỉ tiêu hóa đơn thu mua hàng, em nghĩ đó là all HDđầu vào của ctyko biết có đúng ko,mà bên em toàn HĐ vpp và tiếp khách(do đặc thù xây dựng) có được ghi vào ko ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hienpmc

Trung cấp
6/11/06
93
0
6
Hà Nội
Cuối năm TC thì KT làm bảng báo cáo trên, nhưng em ko rõ chỉ tiêu hóa đơn thu mua hàng, em nghĩ đó là all HDđầu vào của ctyko biết có đúng ko,mà bên em toàn HĐ vpp và tiếp khách(do đặc thù xây dựng) có được ghi vào ko ạ

BC tình hình sử dụg hóa đơn là BC toàn bộ tình hình sử dụng (xuất dùng, xóa bỏ...) của hóa đơn GTGT (HĐ bán ra mà Cty bạn sd ý) và các loại ấn chỉ khác nữa!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Báo cáo thanh, quyết toán sử dụng hóa đơn hàng năm theo mẫu số BC-29/HĐ không có chỉ tiêu nào như bạn nói.

Mẫu này dùng để kê khai loại hóa đơn đầu ra của Công ty bạn, không dùng để kê khai hóa đơn đầu vào nên sẽ không xảy ra trường hợp như bạn hỏi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA