Mỗi tuần một chuyên đề

Kỷ Niệm 0.5 Năm Thành Lập CLB Bóng đá Miền Nam

• Thread starter rk106
  • Ngày gửi
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Pàkon có một ngày ăn nhậu chúc mừng đội bóng hoành tráng quá!

Khóa học Quản trị dòng tiền
nguyenductho

nguyenductho

Guest
3/9/04
153
0
0
45
Ho Chi Minh city
Hic...hic...wên cả lối về

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Tiết quá. ngày vui thế mà mình ko được tham gia.
@ anh Tiger: vì có việc bận đột xuất em ko cho anh biết. Sorry nhe.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Bố đi nhậu ko cho con đi. :(

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Tạm biệt đội bóng thân yêu cùng các cổ động viên dễ mến!!! Chúc các bạn có một sân chơi lành mạnh để rèn luyện sức khỏe và duy trì như thế nhé. Nếu có thời gian Cà Mau sẽ tranh thủ vào :mrstraetz

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Tạm biệt đội bóng thân yêu cùng các cổ động viên dễ mến!!! Chúc các bạn có một sân chơi lành mạnh để rèn luyện sức khỏe và duy trì như thế nhé. Nếu có thời gian Cà Mau sẽ tranh thủ vào :mrstraetz

Chúc anh gặp nhiều may mắn trong cuộc sống,đi xa giữ gìn sk,làm việc tốt anh ha, năm sau nhớ dẫn người yêu về ra mắt anh em nhé .

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Lại thêm 1 địa danh trên địa chỉ nữa rùi Sài Gòn - Cà Mau - Cần Thơ - Đà Lạt. Thượng lộ bình an, hạ lộ đầy tiền nhé ku.

kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
Chúc Camau thành công trên con đường mình chọn nhé!!! chú vẫn còn đồng phục đội bóng đấy - khi nào rảnh xuống núi đá với anh em nhé :alcon:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living

Ơ thế là bỏ xứ đi biệt thật rồi àh? Thế đã bàn giao NA lại cho KID chưa đấy CÀ?
Lên đấy nhớ xây dựng cơ ngơi cho vững chắc để hôm nào anh em buồn buồn xông trận lên đấy chén thù chén tạc nhé. :1luvu:

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Thế khi nào em nhớ anh thì em sẽ làm sao đây?:wall::wall:, anh đi thượng lộ bình iên nha. Hi Hi thế là FC mình có nơi để nghỉ ngơi vào những ngày muốn đi chơi xa rồi.:mrstraetz

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Chúc Camau thành công trên con đường mình chọn nhé!!! chú vẫn còn đồng phục đội bóng đấy - khi nào rảnh xuống núi đá với anh em nhé :alcon:

OK! ca mau vẫn còn giữ nó muh! lên núi luyện thêm vài tuyệt chiêu để về đấu với các bác hahahahaa :wall::wall::wall:

Ơ thế là bỏ xứ đi biệt thật rồi àh? Thế đã bàn giao NA lại cho KID chưa đấy CÀ?
Lên đấy nhớ xây dựng cơ ngơi cho vững chắc để hôm nào anh em buồn buồn xông trận lên đấy chén thù chén tạc nhé. :1luvu:

NAA và "vài" em nửa :wall::wall: thì cà mau đã làm giấy ủy quyền để bàn giao lại cho kid hêt rùi :freddy:
Chắc chắn rùi, khi nào anh, chị em có lên thì phone cho mình :bigok::bigok:

Thế khi nào em nhớ anh thì em sẽ làm sao đây?:wall::wall:, anh đi thượng lộ bình iên nha. Hi Hi thế là FC mình có nơi để nghỉ ngơi vào những ngày muốn đi chơi xa rồi.:mrstraetz

Khi nào nhớ anh thì lên thăm anh nhé :inlove:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

Lên núi tu luyện à :)
Chúc may mắn nhé!
Vậy CLB đá cầu còn ai trời :wall:

toannguyen

toannguyen

Guest
28/12/05
173
0
0
49
HCM
Tiếc quá k gặp chia tay em được, chúc thượng lộ bình an, khi nào anh về quê anh sẽ gọi cho chú.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Sau một thời gian “ém hàng” và hoạt động bí mật trong bóng tối, 7giờ ngày 17/06/2007 sát nhập từ 5 “Tổ Chức Đảng” ( Tiger2774, RK106, Camau, Winer, Kidmangdang) thì một tổ chức mới ra đời gọi là: “ Câu Lạc Bộ Bóng Đá Webketoan Miền Nam”.

Trận đầu tiên thật gian nan nhưng cũng đầy ắp kỷ niệm: chẳng ai biết mặt ai (hôm đó RK tưởng tượng ông Hổ là 1 thằng nào con nít và trẻ con lắm ai ngờ,….), đá trên một sân vận động chẳng khác nào một thửa ruộng đầy bùn. Đá xong anh em kéo nhau đi café để bàn kế sách “ăn chơi”.

Có nhẽ chẳng ai ngờ FC lại tồn tại và phát triển mạnh mẽ như thế! Anh em chiến đấu trên mọi mặt trận từ sân nhà 03 Hoàng Minh Giám yêu thương, đến sân Bình Quới nhiều Cá đầy café, phang luôn cả sân Hoàng Hoa Thám lạ hoắc khiến Phuong168 “nhầm” (?) đường đến nhà Cò Thán,….

Một tập thể vững mạnh nơi tập hợp những cầu thủ tài ba: Tiger với những cú sút thần vọt xà, Winer bêtông trước khung thành, Quang Tèo tiền đạo tài hoa, Kidmangdang vua phá lưới nhà, Camau một cầu thủ chấc phác,Casa với những đường bóng lắt léo, Lcd mối đe dọa mọi khung thành, Cothan cầu thủ luôn ra sân muộn, Nguyen Duc Tho một bức tường chắn gió, Dangkhoaquan một Mourinho version 2, Pts cầu thủ đa năng ở mọi vị trí, Toan Nguyen lá chắn vững chắc trước khung thành, LeVanTon thủ môn yêu thích của đội bạn, Dinh Thai với những cú sút như trái phá, Eva cầu thủ đã vụt tắt, Đoàn Minh Trung thủ môn siêu dự bị,…. (nhiều quá không nhớ hết, xin lỗi nếu bác nào chưa có tên)

Không những trong sân cỏ, dọc đường biên dọc là một rừng cổ động viên: Nguyen Tu Anh, Levy, Letmyha, Maitrinh, T Thanh, NA A 07, Phuong 168, muathugiauem, Vu Thi Tuyet Mai, Thu 6 , Cẩm Chướng, Cẩm Thủy,… Không dừng lại ở đó FC miền Nam còn rất vui khi nhận được sự cổ động hết sức nhiệt tình của Va Anh Toi , Hóa đơn bán lẻ lặn lội từ miền Bắc bay vào HCM cổ động.

Cũng chính FC là “thủ phạm” của những lời “chỉ trích”: Sao đợt này anh đi nhiều thế? Da của anh sao ngày càng trắng thui?.. Bên cạnh đó là những lời khen đáng đúng nghĩa: Bồ Cothan “Chân của anh sao càng ngày càng to đó!”; người yêu Winer “ Anh bữa này biết nhiều quán nhậu đó chứ!”; Vợ Camau “ Sao quán Bida nào anh cũng biết”,….

Và cũng chính FC đã viết nên 1 câu chuyện tình yêu bi tráng nổi tiếng với mối tình CÀ –NA, giữa một cầu thủ tài hoa và một cổ động viên nhiệt tình.

FC chính là nơi giải trí cuối tuần, nơi chấp cánh cho nhiều tình bạn, nơi thể hiện sự đoàn kết của một cộng đồng,…

Nhiều nhiều vô kể, tuy nhiên điều mà FC muốn nói là xin gửi lời cảm ơn chân thành sự quan tâm động viên của BQT, sự cổ động nhiệt tình của toàn thể cổ động viên đã làm cho FC phát triển không ngừng.

Chúc cho FC miền Nam phát triển hơn nữa!
HÃY CẠN LY CHÚC MỪNG CHO
FC WKT MIỀN NAM !

:alcon::alcon::alcon::alcon::dzo::dzo::dzo::mrstraetz:mrstraetz

Ku RK đâu roài, vào đây viết thêm bài mới về thôi nôi đi nè. Sắp tới rùi đó :banana:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA