Mỗi tuần một chuyên đề

CLB các học viên trường Cao Đẳng Tài chính kế toán 3 - Quãng Ngãi.

• Thread starter meocung
  • Ngày gửi
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Ui trời! Hôm nay ko nhận được đthoại chắc cũng ko biết hihi... xin lội toàn thể anh chị, đợt này em "suốt ngày bán mặt cho đất, bán lưng cho trời".

Tất nhiên tối mai em có mặt, có thể ko phải mình em mà sẽ 2 người.
Kinh mong quý anh chị đi đông đủ và đúng giờ.
ĐC: 360 Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lyly86

Guest
29/8/08
41
1
8
38
tp.hcm
Theo thông tin thì các anh chị sẽ tham dự đông đủ, riêng anh Đại đi công tác không về kịp.
Cũng theo thông tin thì chị lyly sẽ chuẩn bị 3 bó hoa dâng lên thầy cô.

Vì lý do kỹ thuật lyly chỉ chuẩn bị được 1 chiếc xe hoa thật xinh và bánh kem để tặng thầy cô. Không bít có được không ạ?
Mình tổ chức chung mà. nên cái jì chung cũng sẽ vui hơn. Hihi.

I

ISKATA

Trung cấp
9/9/06
77
1
0
Cố đô
Ui trời! Hôm nay ko nhận được đthoại chắc cũng ko biết hihi... xin lội toàn thể anh chị, đợt này em "suốt ngày bán mặt cho đất, bán lưng cho trời".

Tất nhiên tối mai em có mặt, có thể ko phải mình em mà sẽ 2 người.
Kinh mong quý anh chị đi đông đủ và đúng giờ.
ĐC: 360 Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh

Anh RK106 này :wall: suốt ngày "suốt ngày bán mặt cho đất, bán lưng cho trời, và bán xe Isuzu cho khách" quên hết anh em quên hết ngày tháng luôn.
Chiều gặp mặt , tái nhậu nhé !

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Hy vọng chiều nay anh em KT3 sẽ vui, anh RK106 có khuyến mãi gì không, để khi nào anh em đến kiếm chiếc Isuzu đi cho khỏi bụi. Các bạn trường KT3 nếu bạn nào mới biết thông tin này chiều này kính mới các bạn đến họp mặt cho vui, các khoá sau cũng có nhiều người lạ, rất mong những thành viên mới.

T

tranvanlinh

Guest
16/9/09
0
0
0
33
gfgf
Ảnh của trường

Hj chào tất cả mọi người bj giờ em ko còn bỡ ngỡ như lúc mới vào trường nữa !hjhj
Tính ra em đã học gần 2 tháng rồi......
có mấy cái ảnh chụp dc em xin post lên..

Lớp em tổng số là 83 nhưng chỉ có dc 8 bạn nam còn lại 75 là nữ :015:( kế toán mà) nhưng dc cái hay là mấy bạn nữ nhìn cũng dc...

Http://svtckt.tk YM: luckyboy_12c

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Vừa rồi các sinh viên, cùng các anh chị cựu sinh viên Kt3, các thầy cô giáo đã có buổi gặp mặt tại nhà hàng Vườn cau rất vui vẻ. Qua đây xin các ơn các bạn, các anh chị thầy cô trường Kế toán 3 đã dành thời gian cho buổi gặp gỡ nói trên. BCH cũng xin cảm ơn anh Tồn đã rất tích cực, nhiệt tình trong buổi gặp hôm đó.
Hiện tại thì số lượng các bạn có mặt trên topic cũng khá đông nhưng để gặp mặt offline thì chưa thật nhiều, còn thiếu các bạn sinh viên trẻ, mong lần sau sẽ có các bạn cùng đi.
Có thể do công việc, học tập nên các bạn cũng chưa đi đông đủ được, vì vậy có thể 02 (hai) tháng chúng ta sẽ gặp mặt một lần, địa điểm có thể là quán cà phê để trao đổi kinh nghiệm, thặt chặt tình đoàn kết, giúp đỡ các học viên, SV trường chúng ta.
Khi nào có buổi họp mặt BCH sẽ thông báo trên topic này, thông thường là tuần cuối của tháng. Mong các bạn lưu ý để biết về thông tin.

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Rất cảm ơn quý thầy cô và các anh chị cùng các bạn đã đến tham dự buổi lễ thân mật ngày 20/11.
Dưới đây là một số hình ảnh...
1.

2.

3.

4.

5.

He he... Em không chú thích..

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Dạo này bà con trường mình vào đây hơi ít, nếu bạn nào có những ảnh mới về trường thì đưa lên cho bà con nhìn.

P

phanbinh

Guest
đã lâu không vào diễn đàn, hôm nay vào lại thấy không khí vui vẻ quá bà con nhỉ.

Nhân dịp cuối năm, chúc các bạn nhà kế toán 3 sức khỏe để chuẩn bị làm quyết toán. :atom:

Thui mình phải đi làm đây. chuẩn bị chốt số liệu 10 ngày nữa quyết toán rồi. phù phù...........

http://k3b13.info - một thoáng trường xưa

P

phanbinh

Guest
Lâu ngày ko vào diễn đàn, thấy bà con hoạt động vui vẻ ghê.
quả thực, các bạn sinh viên bây giờ được đào tạo trong một môi trường thuận lợi. Hiện đại cả về phương pháp dạy,học và cả phương tiện học tập.
Hy vọng với những thay đổi tích cực này các bạn sẽ trang bị cho mình kiến thức vững vàng phục vụ cho công việc sau này.
Chúc các bạn sức khỏe, học tốt và tận hưởng thời sinh viên đẹp của mình.
( sao bữa nay mình nhiều lời thế nhỉ :015: )
http://k3b13.info

A

anhlun

Sơ cấp
5/5/09
3
0
0
35
Quang Ngai
Trường CĐ TCKT Quảng Ngãi

Hihi. Bữa nay em mới biết trong Webketoan co trang dành cho dân học trường CĐ TCKT QN đó.Cho em tham gia với.
Em là: Nguyễn Thị Thu Ánh
Học viên: Khoá 8 cao đẳng(Lớp K8B11)
Quê: Quảng Ngãi
Email: conhacgiay20042002@yahoo.com
Em làm việc tại Bình Dương

linhlot

linhlot

Hãy như là cục đất...
28/2/08
461
4
18
Cu jut DakNong
Trường ta giạo ni thế nào roài nhỉ? ai có hình post lên chi nhình sí cho đỡ nhớ chút coi.
http://www.ketoan4u.com

L

lyly86

Guest
29/8/08
41
1
8
38
tp.hcm
Hi, chào mọi người! Lâu quá mới vào lại topic!

Em có ý kiến: Tết này mình nên có một buổi offline thân mật tại Quảng Ngãi đi ạh!

Các anh chị cho ý kiến nhé!

levanton

levanton

Cao cấp
Hihi. Bữa nay em mới biết trong Webketoan co trang dành cho dân học trường CĐ TCKT QN đó.Cho em tham gia với.
Em là: Nguyễn Thị Thu Ánh
Học viên: Khoá 8 cao đẳng(Lớp K8B11)
Quê: Quảng Ngãi
Email: conhacgiay20042002@yahoo.com
Em làm việc tại Bình Dương

Lần sinh hoạt gặp mặt tới nhận được tin cố gắng về tham dự nhé.

T

tranvanlinh

Guest
16/9/09
0
0
0
33
gfgf
C

cuchuoigli

Guest
13/2/10
0
0
0
34
Pleiku-Gia Lai
He he xin chào các đàn anh đàn chị :028:
Em đang là sinh viên của trường kế toán 3 đây ^^ Tình cờ lên mạng kiểm tra điểm thi ra sao phát hiện ra cái forum dành cho trường mình nên cũng bồ chao nhãy zô spam vài dòng he he he...
Họ và tên : Nguyễn Ngọc Duy
Lớp : CO10A41 (hệ cao đẳng)
Niên khóa : 2007 - 2010
Khoa : Tài chính
Email : cuchuoigli@yahoo.com
SĐT : 0905.433.453
Rất mong được làm quen vs các anh chị ^^

C

cuchuoigli

Guest
13/2/10
0
0
0
34
Pleiku-Gia Lai
À mà em quên...có lẽ tốt nghiệp xong em zô trong TP.HCM học liên thông á...Hy vọng sẽ được gặp các anh chị nè...Em thấy ở trỏng off cũng ít quá đó nghe...bận làm quá chứ j he he...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA