CLB các học viên trường Cao Đẳng Tài chính kế toán 3 - Quãng Ngãi.

• Thread starter meocung
  • Ngày gửi
linhlot

linhlot

Hãy như là cục đất...
28/2/08
461
4
18
Cu jut DakNong
Sao mà vắng thế các bạn, vào trao đổi đi chứ, lâu nay ít thấy meocung quá, ai biết meocung ngũ chổ nào không nhỉ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhlongphonui

Guest
29/3/11
1
0
0
36
an khê
Chào tất cả anh chị.
em học lớp k9b31. anh chị lập ra diễn đàn này thật hay, cho em tham gia 1 chân với. lên này đọc những tâm sự của anh chị làm em nhớ lại những kỉ niệm ngày xưa học ở trường sao mà qua nhanh dữ dậy. Mới ngày náo bước tập tẹ vào trường ngơ ngát để mấy anh chị hướng dẫn chỉ đường vào kí túc...nhưng giờ lại đi làm được hơn năm rồi.
hiện tại mình đang làm trong cơ quan nhà nước tại an khê- gia lai. có anh chị em nào ở gia lai ko, mình rất muốn được giao lưu (dù sao có điều kiện gặp mặt trực tiếp cũng hay hơn) nếu thành lập được hội cựu sinh viên học sinh của trường được thì tốt quá.
mình là: nguyễn thành đông
yahoo: thanhlong_phonui2000@yahoo.com.vn hay thanhlongphonui@gmail.com
tại an khê mình cũng có được vài thành viên rồi. lâu cũng họp mặt cũng vui lắm.mong các bạn tham gia nhiều vào.

http://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=thanhlongphonui@gmail.com&hrID=47451

chúc tất cả các thành viên sức khỏe, thành công trong công việc.

Sửa lần cuối:
S

svtckt

Guest
16/9/10
0
0
0
35
Quảng Ngãi
chào tất cả các anh chị em cự sinh viên trường cao đẳng Tài chính Kế toán, sinh viên trường chúng ta đã có một diễn đàn sinh viên tài chính kế toán ♥ Diễn Đàn Sinh Viên Tài Chính - Kế toán ♥ rất mong các anh chị cự sinh viên của trường nói riêng và các anh chị, các bạn hãy ghé thăm Diễn đàn sinh viên tài chính kế toán ♥ Diễn Đàn Sinh Viên Tài Chính - Kế toán ♥ để giao lưu học tập, chia sẽ kinh nghiệm,..... rất mong được làm quen với tấ cả mọi người, khi ghé qua ♥ Diễn Đàn Sinh Viên Tài Chính - Kế toán ♥ các anh chị sinh viên cũ của trường sẽ thấy được sự thay đổi của trường từng ngày, sự đổi mới về mọi mặt,.... trường của chúng ta chỉ còn tình bằng ngày nữa là đã có quyết định lê Đại Học Tài Chính Kế Toán. Chính vì thế nên mạo phép giới thiệu đến với các anh chị và các bạn sinh viên khác trong cả nước.

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Mình đã vào WEd trường xem thông tin, và rất vui mừng khi ngôi trường của mình ngày xưa học đã được nâng cấp lên ĐH, mình nghĩ trường chúng ta có chất lượng đào tạo hàng đầu về TCKT, nếu các bạn học ĐH ở đây thì khả năng xin việc và con đường thăng tiến sẽ thuận lợi. Hơn nữa mình thấy chi phí học ở đây cũng khá dễ chịu cho các SV có hoàn cảnh khó khăn và có KTX rất thoải mái, và hệ thống cây xanh thật tuyệt vời.

P

plhoangxep

Guest
3/11/09
0
0
0
Nha Trang
Ah! hay nhỉ, câu lạc bộ nầy có lâu mà mình không biết, nay mới nhìn thấy, cho mình tham gia với, được không ?
Xin tự giới thiệu:
Tên: Phạm Long Hoàng
Nơi ở hiện tại: 53A Lê Thanh Tôn _ T.P Nha Trang
Học sinh lớp kế toán XD, khoá 2 trường Trung Cấp Tài Chính 3 _ Quãng Ngãi
Email: plhoangxep@yahoo.com.vn

Chuẩn bị trường kỷ niệm 35 năm ngày thành lập trường và công bố nâng cấp trường lê thành trường Đại kế toán - Tài chính trực thuộc bộ Tài chính.

Sửa lần cuối:
rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Chào các anh chị và các bạn!

Vậy là gần kỷ niệm 35 thành lập trường rồi, năm nay mình sẽ về dự.

À! Nhân đây bác nào đi máy bay, có bạn bè và người thân đi thì alo ủng hộ em với nhé!

HOTLINE:
0973.68.61.93 hoặc 0909.86.61.93
Mua vé máy bay giá rẻ nội địa và quốc tế, Ve may bay gia re, ... - Cungbay.com
Địa chỉ: 173 Dương Quảng Hàm, F5, Gò Vấp, TP. HCM
(Đối diện chung cư K26, Cạnh cây xăng Lan Anh)
Điện thoại: (+84) 08. 3895.1084

K

k1qnhon

Guest
16/8/10
0
0
0
quy nhon
Danh sách CBGV trên Các Đơn vị, Phòng ban không ghi học hàm, học vị gì cả là sao vậy các Thầy trong Ban Giám hiệu, bộ phận CNTT, tụi em chịu chết, các trương ĐH, CĐ khác họ ghi hết mà, trường mình không ghi là sao dzậy.

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Ngày hôm qua trường Trường mình tổ chức kỷ niệm ngày thành lập trường, bạn nào có hình ảnh và clíp thì post lên topic này nhé.

T

tranvanlinh

Guest
16/9/09
0
0
0
33
gfgf
dạ đúg là trường mình lên đại học rùi nhưng k bjk năm ni có tuyển sinh đại học hay không nữa ..
mí anh chị vào đây truongketoan.tk truongketoan.tk để xemarnh nha..e có mí cái thôy ..mà anh cị nào hay chơi FB thì trên FB cũg có nhóm of trg mình đông vui lắm hihi:D

Y

yeulam2007

Sơ cấp
22/8/09
9
0
0
37
TP. HCM
Hi, các bạn.
Mình tình cờ vào xem các thông tin kế toán thì thật là vui khi phát hiện Trường CĐ TC - TK Quảng Ngãi cũng có Topic trên này.
Mình cũng là cựu sinh viên học khóa K7 năm 2004-2007. Xa trường gần 4 năm nhưng kỷ niệm thì vẫn còn như xưa.
Khi ra đi là trường đang xây dựng khu giảng dạy ngay chỗ trước KTX (trước kia là sân bóng chuyền).
Nhìn cơ sở khang trang mà lòng thêm vui.
Mong rằng trường sẽ ngày càng phát triển và hội nhập
Không biết trường mình giờ là K mấy rồi nhỉ?..........
Rất vui khi gặp được các bạn đồng môn.:015:

sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Chúc mừng Trường CĐ Tài Chính - Kế toán đã được lên Đại học Tài chính - Kế toán.

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Bây giờ thì trường chúng ta đã chính thức được Thủ tướng ký quyết định nâng cấp lên ĐH tài chính kế toán. Xin chân thành cảm ơn các thầy cô, ban giám hiệu đã nỗ lực để trường chúng ta bước sang một trang sử mới, một bước ngoặt mới. Hy vọng các bạn SV ở trường chúng ta sẽ phấn đấu để thương hiệu kế toán 3 ngày một phát triển.

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh

TRƯỜNG ĐẠI HỌC TÀI CHÍNH - KẾ TOÁN[/QUOTE]
(Tiền thân là Trường Trung học Tài chính Kế toán 3)
THÔNG BÁO HỘI TRƯỜNG
ĐỂ ĐÓN NHẬN QUYẾT ĐỊNH THÀNH LẬP TRƯỜNG ĐẠI HỌC TÀI CHÍNH - KẾ TOÁN
VÀ KỶ NIỆM 35 NĂM THÀNH LẬP TRƯỜNG (1976 - 2011)
Ban Tổ chức Lễ kính mời toàn thể cán bộ, giảng viên đã từng công tác, giảng dạy tại trường đã về hưu và đã chuyển công tác cùng tất cả cựu học sinh, sinh viên đã từng học tập tại trường đúng 7 giờ 30 sáng ngày 20/8/2011 về tại trường (thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi) để dự Lễ.
- Từ 7 giờ sáng 19/8/2011: Hội trại truyền thống
- 8 giờ sáng 20/8/2011: Tổ chức chính lễ
Nhà trường đón tiếp các đại biểu ở xa từ ngày 19/8/2011.
Do điều kiện không nắm hết địa chỉ nên Ban Tổ chức không thể gửi hết Giấy mời đến từng đại biểu. Thông báo này xin thay giấy mời đối với quý đại biểu chưa rõ địa chỉ.
Rất hân hạnh được đón tiếp quý cựu CBGV và các thế hệ HSSV nhà trường về dự. Xin chân thành cảm ơn!
TM BAN TỔ CHỨC
Hiệu trưởng

NGƯT Bùi Phụ Anh
nguồn:Đại học Tài chính - Kế toán

Sửa lần cuối:
K

k1qnhon

Guest
16/8/10
0
0
0
quy nhon
Bạn nào cựu SV của trường hãy liên lạc với nhau về trường nhân dịp này chơi 1 bữa "cho thật hoành tráng" và đầy ý nghĩa nhé

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Chào các bạn!
Sáng nay mình đã nhận được email của thầy Lâm.
Mình đang sắp xếp thời gian để về tham dự ngày 19/8.
Mọi người cố gắng về tham dự, ôn lại kỷ niệm xưa nhé!

quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Lần kỹ niệm này chắc là hoành tráng lắm đây, ai về tranh thủ vào ngày 19/8/2011. Vì ngày này trường có tổ chức cắm trại tại đây.

O

ongtrum888

Guest
15/6/09
0
0
0
40
Ha Noi
Hôm nay đang có hứng nên vừa order con domain cho lớp mình...
Blog Lớp K7A31
ko biết ở đây có bạn nào k7 không nhi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA