Đăng ký hay không đăng ký??

• Thread starter hoacat0101
  • Ngày gửi
hoacat0101

hoacat0101

Trung cấp
8/11/07
94
0
0
anywhere
Các bác ơi? Sếp giao cho em xây dựng hệ thống thang lương và bảng lương của công ty. Nhờ tham khảo ý kiến của các bác trên diễn đàn mà công việc của em đã hoàn thành và sếp rất hài lòng.
Nhưng bây giừo em băn khoăn là hệ thống thang lương, bảng lương của Cty có phải đăng ký với cơ quan quản lý nào hay ko?? Nếu có các bác cho em biết đó là những cơ quan nào, và thủ tục ra sao?
Em cảm ơn các bác rất nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Các bác ơi? Sếp giao cho em xây dựng hệ thống thang lương và bảng lương của công ty. Nhờ tham khảo ý kiến của các bác trên diễn đàn mà công việc của em đã hoàn thành và sếp rất hài lòng.
Nhưng bây giừo em băn khoăn là hệ thống thang lương, bảng lương của Cty có phải đăng ký với cơ quan quản lý nào hay ko?? Nếu có các bác cho em biết đó là những cơ quan nào, và thủ tục ra sao?
Em cảm ơn các bác rất nhiều.

Em hãy vào đường link http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=38198 này để xem.

Cố gắng tìm và đọc các bài trong box này (Kế toán lương và các khoản trích theo lương) rồi hãy post bài. Không nên tạo ra nhiều topic mới mà suốt cả năm/cả đời các thành viên mình cứ quanh quẩn trong những vòng luẩn quẩn. Dẫn đến nhiều thành viên có thiện chí muốn trả lời cũng không màng vấn đề bạn đưa ra.
Khi có đề tài nào mới, các anh em cần hỗ trợ thì chúng ta mạnh dạn post lên để mọi người cùng nghiên cứu.

Thân

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA