hợp đồng lao động

• Thread starter immortelle
  • Ngày gửi
I

immortelle

Guest
10/12/07
39
0
0
HCM City
các anh chị nào giúp em với! cty em thành lập 7/2006 nhưng vẫn chưa ký HDLĐ với ai cả vì tình hình nhân sự không ổn định đến nay thì quyết định ký HDLĐ với tất cả các nhân viên thời hạn 06 tháng trong đó có 2 PTGĐ sinh năm 1942, 1958 trong trưừong hợp đó thì có được không và nếu được thì ai sẽ là người đại diện ký hợp đồng lao động đó. và thủ tục đăng ký bên phong LĐ TBXH như thế nào, trong ngần ấy thời gian giờ mình mơi đăng ký vậy có bị phạt gì không. giúp em với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
các anh chị nào giúp em với! cty em thành lập 7/2006 nhưng vẫn chưa ký HDLĐ với ai cả vì tình hình nhân sự không ổn định đến nay thì quyết định ký HDLĐ với tất cả các nhân viên thời hạn 06 tháng trong đó có 2 PTGĐ sinh năm 1942, 1958 trong trưừong hợp đó thì có được không và nếu được thì ai sẽ là người đại diện ký hợp đồng lao động đó. và thủ tục đăng ký bên phong LĐ TBXH như thế nào, trong ngần ấy thời gian giờ mình mơi đăng ký vậy có bị phạt gì không. giúp em với.

Cái này anh nghĩ em vào thư viện download luật lao động về là trả lời được tất cả đó.

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
- Ngừơi đại diện ký HĐLĐ với các nhân viên của đơn vị là ngừơi đại diện pháp luật.
- http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=38198 bạn tham khảo đường link trên để làm việc nha.
- Về việc bị phạt thì bạn cứ chờ công văn của phòng lao động nha.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA