hệ số lương

• Thread starter immortelle
  • Ngày gửi
I

immortelle

Guest
10/12/07
39
0
0
HCM City
em rất mong các anh chị chung diễn đàn giúp em! em chưa làm kế toán tiền lương bao giờ nên rất bỡ ngỡ trước việc đăng ký hệ thống tiền lương bên phòng lao độngTBXB, cty em ký kết hợp đồng với thời hạn 01năm cho tất tả nhân viên từ cấp PTGĐ, PGĐ, TP, kế toán, thư ký, bảo vệ, nhưng em chưa biết nhiều về hệ số lương đối với từng cấp bậc. em đăng ký mức lương tối thiểu là 600.000 đ có được không? hướng dẫn em với hoặc có nghị định 204LĐTL thì gửi cho em qua địa chỉ: khucthuydu59@yahoo.com.vn. chẳng hạn em bỏ qua việc tính hệ số lương mà quy theo mức lương cố định của cty có được không? nếu được anh chị có thể cho em mức lương để tham khảo đối với các chức vụ trên.

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoacat0101

hoacat0101

Trung cấp
8/11/07
94
0
0
anywhere
Bạn đọc nghị định 205/2004, và nghị định 204 là có thể tự mình xây dựng hệ số lương, thang bảng lương cho công ty thôi mà. Mình sẻ gửi mấy cái nghị định đó cho bạn.
Nhưng bạn nè, TT28,29 đã có quy định mới về mức lương tối thiếu rồi đó. Nếu cty bạn đóng trên đại bàn TP.HCM thì mức lương tối thiểu là 620.000đ rồi.

D

doxuantruong83

Guest
22/12/07
1
0
0
Hà Nội
Chào các Anh chị Em mới đăng ký là thành viên của website kế toán rất mong được các Anh chị giúp đỡ.Xin các Anh chị cho Em hỏi mẫu văn bản tăng hệ số lương và lương của những nhân viên làm được 2 năm được tăng lên được bậc lương.rất mong được Anh chị giúp đỡ.Kính chúc Anh chị có lễ giáng sinh an lành và hạnh phúc.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
em rất mong các anh chị chung diễn đàn giúp em! em chưa làm kế toán tiền lương bao giờ nên rất bỡ ngỡ trước việc đăng ký hệ thống tiền lương bên phòng lao độngTBXB, cty em ký kết hợp đồng với thời hạn 01năm cho tất tả nhân viên từ cấp PTGĐ, PGĐ, TP, kế toán, thư ký, bảo vệ, nhưng em chưa biết nhiều về hệ số lương đối với từng cấp bậc. em đăng ký mức lương tối thiểu là 600.000 đ có được không? hướng dẫn em với hoặc có nghị định 204LĐTL thì gửi cho em qua địa chỉ: khucthuydu59@yahoo.com.vn. chẳng hạn em bỏ qua việc tính hệ số lương mà quy theo mức lương cố định của cty có được không? nếu được anh chị có thể cho em mức lương để tham khảo đối với các chức vụ trên.

Bạn có thể tham khảo tại đường link này nhé http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=38198

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA