Tờ khai thuế TNDN tạm tính

• Thread starter ketovi
  • Ngày gửi
K

ketovi

Đời lận đận.....;)
24/7/04
187
2
18
Nơi SX bánh ... Cáy
Có bác nào cùng chi cục thuế Hoàn Kiếm cho em hỏi với, ở Chi Cục thuế Hoàn Kiếm doanh nghiệp đã fair làm tờ khai thuế TNDN tạm tính theo Quý chưa nhỉ, Quý III và IV năm 2007 ý, bác nào biêt thông tin cho em với, em chưa làm làn nào mà cũng ko thấy CB thuế hay chi cục thông báo gi cả. Cảm ơn các bác nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Có bác nào cùng chi cục thuế Hoàn Kiếm cho em hỏi với, ở Chi Cục thuế Hoàn Kiếm doanh nghiệp đã fair làm tờ khai thuế TNDN tạm tính theo Quý chưa nhỉ, Quý III và IV năm 2007 ý, bác nào biêt thông tin cho em với, em chưa làm làn nào mà cũng ko thấy CB thuế hay chi cục thông báo gi cả. Cảm ơn các bác nhé
Bạn alô thẳng lên phòng HT_TT của chi cục thuế HOÀN KIẾM hỏi xem nhé!Neu Không biết số của phòng HT-TT thì gọi 116 free hoặc gọi 1080 ( mất tiền) để được giải đáp.

Sửa lần cuối:
G

giahuong

Guest
2/8/04
62
0
0
Truy cập trang

Tớ cũng ở chi cục thuế HK đây. Quý III tớ cũng ko làm vì ko biết. NHưng đang chuẩn bị làm cho QIV đây vì sợ phạt lắm. Còn cái quý III không nộp đang lo không biết sẽ bị hành gì không. Bên tớ cũng ko thấy cán bộ quản lý hay chi cục nhắc nhở gì cả.