Có thể tìm các form liên quan đến khai thuế TNCN ở đâu ?

• Thread starter Hienkk
  • Ngày gửi
H

Hienkk

Guest
2/1/08
1
0
0
1 Dao Duy Anh
Mình cần tìm các biểu mẫu liên quan đến việc kê khai thuế TNCN sau:

1.Tờ khai thuế TNCN khấu trừ theo biểu thuế lũy tiến (dùng cho cơ quan chi trả).
2.Tờ khai thuế TNCN khấu trừ 10% (dùng cho cơ quan chi trả).
3.Tờ khai thuế TNCN khấu trừ của cá nhân nước ngoài không cư trú (dùng cho cơ quan chi trả).
4.Tờ khai quyết toán thuế TNCN khấu trừ tại nguồn (dùng cho cơ quan chi trả).
5.Bảng quyết toán chi tiết thuế TNCN.
6.Tờ khai quyết toán thuế TNCN.
6.Bảng kê số ngày cư trú tại VN áp dụng đối với cá nhân là người nước ngoài.
7.Tờ khai thuế thu nhập không thường xuyên.

Mình đã lên cục thuế hỏi thì họ chỉ lên trang web của bộ thương mại, tìm trong thông tư TT60/14/6/07. Nhưng sau khi lục tung cái trang web đó lên cũng chả thấy chỗ nào ghi biểu mẫu khai thuế cả, tìm được thông tư TT60/14/6/07 nhg chỉ có văn bản, o có hướng dẫn tìm biểu mẫu ở đâu, mình bèn gọi điện lên bộ hỏi thì đc trả lời là bộ o liên quan đến mấy cái biểu mẫu, xuống cục thuế xin. Bây giờ mình chả biết phải tìm ở đâu cả :wall:
Nhờ bà kon chỉ giúp với. Cám ơn nhìu nhìu ạ :1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhhung

LQT
Mình cần tìm các biểu mẫu liên quan đến việc kê khai thuế TNCN sau:

1.Tờ khai thuế TNCN khấu trừ theo biểu thuế lũy tiến (dùng cho cơ quan chi trả).
2.Tờ khai thuế TNCN khấu trừ 10% (dùng cho cơ quan chi trả).
3.Tờ khai thuế TNCN khấu trừ của cá nhân nước ngoài không cư trú (dùng cho cơ quan chi trả).
4.Tờ khai quyết toán thuế TNCN khấu trừ tại nguồn (dùng cho cơ quan chi trả).
5.Bảng quyết toán chi tiết thuế TNCN.
6.Tờ khai quyết toán thuế TNCN.
6.Bảng kê số ngày cư trú tại VN áp dụng đối với cá nhân là người nước ngoài.
7.Tờ khai thuế thu nhập không thường xuyên.

Mình đã lên cục thuế hỏi thì họ chỉ lên trang web của bộ thương mại, tìm trong thông tư TT60/14/6/07. Nhưng sau khi lục tung cái trang web đó lên cũng chả thấy chỗ nào ghi biểu mẫu khai thuế cả, tìm được thông tư TT60/14/6/07 nhg chỉ có văn bản, o có hướng dẫn tìm biểu mẫu ở đâu, mình bèn gọi điện lên bộ hỏi thì đc trả lời là bộ o liên quan đến mấy cái biểu mẫu, xuống cục thuế xin. Bây giờ mình chả biết phải tìm ở đâu cả :wall:
Nhờ bà kon chỉ giúp với. Cám ơn nhìu nhìu ạ :1luvu:
132 mẫu trong đó có mẫu bạn cần tại đây:
http://webketoan.info/comment.php?dlid=504&ENGINEsessID=2d21f16fabeb912ef79fb87f2fef3bdb