Đơn xin mua giấy nộp tiền vào ngân sách?

• Thread starter cobekiquac
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

cobekiquac

Guest
21/12/07
15
0
0
37
Hà Nôi
Mọi người cho em hỏi mẫu đơn xin mua giấy nộp tiền vào ngân sách nhà nước. Ai có mẫu cho em xin được ko ah. Cho em hỏi luôn là hồ sơ mua giấy nộp tiền gồm những giấy tờ nào? Xin mọi người giúp , cảm ơn mọi người:alcon::bigok:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Le thu Phuong

Guest
6/6/07
50
0
0
Hà Nội
Nếu bạn đã có Sổ mua HĐ thì mình nghĩ ko cần Mẫu đơn xin mua HĐ đâu. Thường thì mình chỉ cầm Sổ mua HĐ, giấy giới thiệu và CMT đi mua

K

khoqua75

Guest
23/10/07
486
1
0
Đúng nhu le thu phuong nói bạn chỉ cần giấy giới thiệu mua "phiếu cấp phát giấy nộp tiền"
với giá 2.500 đồng. còn giấy nộp tiền họ phát ko thu tiền

L

linh2610

Guest
12/12/07
20
0
0
chỉ có anh và em
Đúng nhu le thu phuong nói bạn chỉ cần giấy giới thiệu mua "phiếu cấp phát giấy nộp tiền"
với giá 2.500 đồng. còn giấy nộp tiền họ phát ko thu tiền

Hic. bạn chỉ cần mang sổ mua hóa đơn với giấy giới thiệu cùng chứng minh thư đến chi cục thuế là đc cấp thui mà.k mất tiền

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
553
0
0
Đồ nhà quê!
Mọi người cho em hỏi mẫu đơn xin mua giấy nộp tiền vào ngân sách nhà nước. Ai có mẫu cho em xin được ko ah. Cho em hỏi luôn là hồ sơ mua giấy nộp tiền gồm những giấy tờ nào? Xin mọi người giúp , cảm ơn mọi người:alcon::bigok:
--------
bạn đã làm thủ tục mua hoá đơn lần đầu chưa?:dzo: nếu đã mua HĐ lần đầu rồi thì bạn chỉ cần mang theo..."như trên":dzo:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA