Có anh chị nào có thể giới thiệu phần mềm kế toán cho em không ạ?

• Thread starter luuly1362007
  • Ngày gửi
L

luuly1362007

Guest
20/8/07
16
0
1
Tp. HCM
Công ty em là công ty mỹ phẩm nhập khẩu chính thức từ Úc. Có khoảng gần 100 mặt hàng. Công ty em nhỏ thôi, mỗi tháng khoảng 25 hóa đơn đầu ra và khoảng 15 hóa đơn đầu vào, ghi sổ theo hình thức chứng từ ghi sổ. Em muốn có 1 phần mềm cuối tháng có thề in hết tất cả các loại sổ từ tổng hợp đến chi tiết nhưng không biết mua phần mềm đó ở đâu cho chất lượng và giá bao nhiêu cả. Các anh chị giúp em nha. Em chân thành cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Công ty em là công ty mỹ phẩm nhập khẩu chính thức từ Úc. Có khoảng gần 100 mặt hàng. Công ty em nhỏ thôi, mỗi tháng khoảng 25 hóa đơn đầu ra và khoảng 15 hóa đơn đầu vào, ghi sổ theo hình thức chứng từ ghi sổ. Em muốn có 1 phần mềm cuối tháng có thề in hết tất cả các loại sổ từ tổng hợp đến chi tiết nhưng không biết mua phần mềm đó ở đâu cho chất lượng và giá bao nhiêu cả. Các anh chị giúp em nha. Em chân thành cảm ơn.

Phần mềm Kế toán quyết định 48 giá từ 2 triệu đến 5 triệu.Điện thoại 04-90378.92(0985.095.92) có Bản quyền và hóa đơn .Công ty tin học Hà Nội (than_mat_troi1980@ yahoo.com)
Chữ ký của Bác Tiến đó!!PM cho bác âý, bác bán cho cái, hay lắm!!!

X

xuongrongdat

Guest
31/12/07
2
0
1
38
tp HCM
www.damivn.com
@luuly1362007: bạn có thử qua phần mềm Kế Toán SimSoft 7.0 của Dami (Gò Vấp)chưa? Mình thấy nó cũng tốt lắm đó. (Giá cũng tầm 2-5 triệu cho trọn gói, tùy theo lượng máy cần cài) !!! Thân bạn.

L

luuly1362007

Guest
20/8/07
16
0
1
Tp. HCM

Chữ ký của Bác Tiến đó!!PM cho bác âý, bác bán cho cái, hay lắm!!!

em quên là công ty em ở TP. HCM, hình như số điện thoại này ở ngoài Hà Nội phải không ạ. Nếu ở ngoài đó thì làm sao em mua được, rồi lỡ có trục trặc vấn đề gì đó thì làm sao mà tới kiểm tra được ạ?

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
L

luuly1362007

Guest
20/8/07
16
0
1
Tp. HCM
@luuly1362007: bạn có thử qua phần mềm Kế Toán SimSoft 7.0 của Dami (Gò Vấp)chưa? Mình thấy nó cũng tốt lắm đó. (Giá cũng tầm 2-5 triệu cho trọn gói, tùy theo lượng máy cần cài) !!! Thân bạn.

bạn cho mình số điện thoại của Dami gì đó để mình có thể liên lạc được. Cảm ơn bạn nhiều.

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
bạn cho mình số điện thoại của Dami gì đó để mình có thể liên lạc được. Cảm ơn bạn nhiều.

Mình bán phần mềm cho mấy công ty ở miền nam. Nếu cần bạn liên lạc với mình nhé. cty bạn mô hình cũng đơn giản

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
em quên là công ty em ở TP. HCM, hình như số điện thoại này ở ngoài Hà Nội phải không ạ. Nếu ở ngoài đó thì làm sao em mua được, rồi lỡ có trục trặc vấn đề gì đó thì làm sao mà tới kiểm tra được ạ?

Các khách hàng ở Hà nội bên mình đa số là hỗ trợ qua mạng. CV rất tốt bạn có thể gửi dữ liệu là mình tư vấn và hỗ trợ cho bạn đc
Khoảng cách và không gian giờ không là vấn đề
Phần mềm cài đặt rất đơn giản

Sửa lần cuối:
meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng

MinCty mình cũng đang mua PM, mình đang chạy bản demo của bác Tiến, bạn có thể chạy thử xem rồi tính tiếp.
thế có bản demo chạy xem thế nào hok bạn
hì hì, lựa chọn tí chứ!!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA