Bảng Kê Khai Nghĩa Vụ Ngân Sách Nhà Nước

• Thread starter thuydiem1986
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tranmyhanh1101

Guest
12/11/07
4
0
0
Pham Ngoc Thach Q3
anh chi oi, giup em voi, cho em xin mau cua Bang ke khai nghia vu nop ngan sach Nha nuoc voi. Lan dau tien em la`m quyet toan thue nen khong biet, nho anh chi giup do. Thanks very much. Dia chi email la`: tranmyhanh1101@gmail.com

V

VOTUDI

Guest
19/12/07
3
0
0
113
TP.HCM
anh chi oi, giup em voi, cho em xin mau cua Bang ke khai nghia vu nop ngan sach Nha nuoc voi. Lan dau tien em la`m quyet toan thue nen khong biet, nho anh chi giup do. Thanks very much. Dia chi email la`: phongbac@gmail.com

C

cphoatrang

Guest
20/2/08
20
0
0
Hanoi
Khi nao minh phai nop Bang ke khai nghia vu nop NSNN va quyet toan thue ha ban?

H

hdqt

Guest
27/2/08
33
0
0
Ha noi
Ối trời ơi các bác ơi giúp em vụ mẫu bảng kê nghĩa vụ nộp ngân sách nhà nước với. Cảm ơn các Bác nhiều xin gửi vào mail kienmai79@yahoo.com

S

sisoft

Guest
2/2/06
1
0
0
44
HCMC
Bảng kê nghiệp vụ ngân sách nhà nước

anh chi oi, giup em voi, cho em xin mau cua Bang ke khai nghia vu nop ngan sach Nha nuoc voi. Lan dau tien em la`m quyet toan thue nen khong biet, nho anh chi giup do. Thanks very much. Dia chi email la`: lephuong@2unitech.com

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
anh chi oi, giup em voi, cho em xin mau cua Bang ke khai nghia vu nop ngan sach Nha nuoc voi. Lan dau tien em la`m quyet toan thue nen khong biet, nho anh chi giup do. Thanks very much. Dia chi email la`: lephuong@2unitech.com
mình gửi kèm file các bạn down về nhé. chúc vui và thành công.:012::012:

Sửa lần cuối:
B

banglangtim23t4

Guest
24/3/06
32
0
0
39
TP.HCM
Mà năm nay đã bỏ cái đó rồi mà, đâu cần làm đâu.

K

kittyvn24

Guest
10/5/08
2
0
0
tp.hcm
Anh Chị ơi ! Tiện thể gửi cho em một Bảng nghiã vụ kê khai nộp ngân sách nhà nước luôn với. Thank so much : email: smallrat268@hotmail.com

N

NCK

Guest
26/5/05
23
0
1
43
HN
Hihii,
Cuối cùng e cũng phải lập Bảng này. May mà ko bị phạt chậm nộp :atom:

H

huongcuc

Guest
3/6/08
4
0
0
46
TP.HCM
anh chị nào có bảng kê khai nghĩa vụ nộp ngân sách nhà nước cho em xin với. mail của em là huong_68@yahoo.com, em xin cám ơn trước.

C

captain220283

Guest
2/10/08
3
0
0
41
ha tinh
ban nao co bang ke khai nghia vu nop NSNN cho minh voi, mau moi do, vi minh dung mau cu ho khong chiu, minh gap lam, mail cua minh la captain_2202@yahoo.com

T

thannt

Guest
31/8/09
3
0
0
tphcm
bác nào có mẫu những mẫu dưới đấy cho em với mail của em:thanhnt@key.com.vn
em cám ơn nhiều

* Báo cáo tài chính (bảng CĐTK, CĐKT, KQKD, LCTT, thuết minh)
Tờ khai thuế TNDN
Phụ lục tờ khai
Báo cáo sử dụng hóa đơn năm
Báo cáo sử dụng Giấy nộp tiền
Bảng kê khai tình hình nghĩa vụ nộp Ngân sách Nhà nước
Phiếu tình trạng kinh doanh

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA