TNDN tạm tính

• Thread starter damanwa
  • Ngày gửi
D

damanwa

Guest
27/11/07
18
0
0
sai gon
Các bác ơi cho em hỏi năm 2008 mình còn có phải làm tờ khai thuế TNDN tạm tính cả năm ko vậy ??????:wall::wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
The End

The End

^^
25/9/07
297
0
16
EveryWhere
Các bác ơi cho em hỏi năm 2008 mình còn có phải làm tờ khai thuế TNDN tạm tính cả năm ko vậy ??????:wall::wall::wall:

Trời, tớ thấy bây giờ các chi cục Thuế áp dụng theo TT60 hết rồi mà bạn ơi?? Chi cục nào quản lý bạn vậy? Bạn nên hỏi trực tiếp cán bộ QLý thuế của bạn ấy.

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Trời, tớ thấy bây giờ các chi cục Thuế áp dụng theo TT60 hết rồi mà bạn ơi?? Chi cục nào quản lý bạn vậy? Bạn nên hỏi trực tiếp cán bộ QLý thuế của bạn ấy.
Hic, hỏi chi nữa nào? bi giờ chi cục nào sang 2008 mà chả làm theo TT60 chứ. Khai thuế TNDN tạm tính (theo tực tế phát sinh) từng quý.
mà tớ nghĩ bài của cậu sẽ move mất thôi

M

miumiu86

Guest
3/1/08
50
0
0
37
Hạ Long
The End ơi! Bác có thể chỉ giúp em cụ thể mục nào trong TT60 nói về việc có phải làm tờ khai thuế TNDN tạm tính hay ko? Các bác làm rồi nên biết thì chỉ giúp đàn em với, chứ lên gặp CBQL thuế ngại chít.

hoacat0101

hoacat0101

Trung cấp
8/11/07
94
0
0
anywhere
The End ơi! Bác có thể chỉ giúp em cụ thể mục nào trong TT60 nói về việc có phải làm tờ khai thuế TNDN tạm tính hay ko? Các bác làm rồi nên biết thì chỉ giúp đàn em với, chứ lên gặp CBQL thuế ngại chít.

Còn phải chỉ mục nào nữa hả bạn?? Sao bạn ko lấy cái TT60 ra nghiền ngẫm rồi thì bạn sẻ thấy được nhiều điều hơn là chờ các bạn chỉ mục nào xem mục ấy sao?:friend:

tinhbuonkt

tinhbuonkt

Mồ Côi Vợ
28/12/07
352
0
0
Nơi cuối chân trời

Nhưng bài như thế này diễn đàn đã có, với lại bạn nên đọc lại TT 60, post chi nữa, va mình nói luôn, không làm TK thuế TNDN TẠM TÍNH cho cả năm nũa, tới quý hãy làm ( theo số liêu chi phí thực tế), 4 quý và cuối năm quyết toán là xong, thân:friend:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA