Làm kiêm nhiệm kế toán được hưởng chế độ gì không ???

• Thread starter nOnGvAnDeN
  • Ngày gửi
N

nOnGvAnDeN

Guest
30/12/07
12
0
0
44
Sầm Sơn
Các Bác ơi !!!
Em làm ở Phòng Tài chính - KH. Biên chế chính thức rồi.
Sang năm 2008 em được phân công thêm nhiệm vụ là: Làm kiêm nhiệm kế toán cho Trung Tâm TDTT (có thu).
Em đăng ký mở TK ở KB rồi. Em muốn hỏi các Bác là: Làm kiêm nhiệm thế này, Em có được hưởng chế độ gì không ạ. Có văn bản nào hướng dẫn về cái này không các Bác? Và em có phải làm hợp đồng hay thủ tục gì với Trung Tâm kia về thủ tục hành chính không. Mong các Bác giúp em :wall:
Cảm ơn nhiều !!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nOnGvAnDeN

Guest
30/12/07
12
0
0
44
Sầm Sơn
hik hik chỉ vào xem không mà chẳng có ai trả lời hộ em à :((

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Đề nghị Giám đốc trả thêm lương kiêm nhiệm bạn tự thỏa thuận thôi

Q

quynhlaichau

Guest
2/2/08
34
0
0
39
Lai chau
=>Đúng là bọn Phòng Tài chính - Kế hoạch chế độ văn bản kế toán trong tay mà đi hỏi người khác thì làm sao mà kiểm tra xuất toán đơn vị khác được chứ ngu lắm đồ thông minh.
- Tôi trả lời hộ theo ý tôi nha ở cấp huyện, thị không có văn bản nào quy định kiêm nhiệm kế toán được hưởng chế độ gì.
- Còn huyện, thị bạn Trung tâm TDTT nó thiếu kế toán thì bạn kiêm làm giúp nó thôi bao giờ có kế toán thì nó cóc cần.
- Làm kế toán ko cần lương hiểu chưa? nếu bạn kiêm nhiệm nhiều lương hơn là họ giành làm đấy. Phòng TCKH thẩm tra quyết toán mình lại làm kế toán thì vừa đá bóng vừa thổi còi. Tồi mách cho bạn nha phải biết kiếm trác ... và bảo ông giám đốc TTTDTT xin kinh phí là Phòng TCKH bổ sung kinh phí ngay; nhớ làm phong bì nhiều vào xin tăng kinh phí lên khắc có phần của ông trong đó và thằng Kế toán Tổng hợp Phòng Tài chính nó thảo quyết định trình Ủy ban nhân dân bổ sung ngay. Thế nha ông kiêm nhiệm ko cần lương cũng được mà.
Chúc bạn thành công và làm kế toán cựu.

V

vqgiap

Guest
18/9/09
1
0
0
gia lai
Ðề: Làm kiêm nhiệm kế toán được hưởng chế độ gì không ???

Xin chào mọi người! Tôi có vấn đề liên quan tới chế độ kiêm nhiệm kế toán, rất mong mọi người giúp đỡ
Hiện tôi đã làm kế toán (biên chế) tại một trường học rồi, nhưng nay tôi kiêm nhiệm thêm công tác kế toán tại trường khác nữa(theo QĐ của UBND huyện) vậy tôi sẽ được tính chế độ làm thêm giờ như thế nào? có phụ cấp gì thêm nữa không? có thể cho biết căn cứ văn bản nào thì tốt; Rất mong cả nhà giúp đỡ./.
Trân trọng cảm ơn

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA