Chào các anh, chi và các bạn!

• Thread starter KhuaT thi Vui
  • Ngày gửi
K

KhuaT thi Vui

Guest
16/9/04
70
0
0
Mai Dich - HN
Em rất vui khi được làm quen với anh chị và các bạn. Em rất tiếc vì em biết đến trang web nay muộn quá. Trang web này rất hay và rất bổ ích, em rất thích được giao lưu và trao đổi cùng anh chị về những vấn đề kế toán còn chưa biết, chưa hiểu. Em là thành viên mới của webketoan, có gì anh chị chỉ giáo em vơi nhé. Em mới vào mà cũng đã học được rất nhiều điều bổ ích từ trang web này. Hy vọng là ngày càng có nhiều người biết đến và đóng góp cho trang web của chúng ta thêm phong phú. Lần đầu gặp mặt em xin mời anh chị :dzo: nào!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
tất cả mọi người trong wkt chào đón bạn.

D

ducky

Guest
24/9/04
0
0
0
40
Ha Noi
Chào bạn mình cũng vừa mới tham gia diễn đàn này bạn đã tốt nghiệp chưa ?
mình vừa mới tốt nghiệp chưa có nhiều kinh nghiệm làm việc lắm vì mình mới ra trường.

G

girl_online

Guest
chào mọi người mình cũng mới tham gia 4rum này! Mong mọi người chỉ bảo thêm! :)

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Chào girl_online, wellcome in wkt. Chúc vui vẻ.

S

sherkwife

Guest
19/10/04
1
0
0
HCM
hi,every body!
HELLO,IS IT YOU I AM LOOKING FOR?!!!!!!
Em cung moi vao trang nay lan dau va dang chuan bi thanh KTV,kinh xin qui vi chi giao.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chào cô nàng chằn tinh tai dài, rất vui khi tham gia diễn đàn.

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Chào mừng mọi người đến mới Cộng đồng tạo nên sức mạnh
Hiện nay chúng ta là kế toán anh kế toán em .
<Mai mốt là kế toán chồng kế toán vợ
Rồi sẽ là kế toán con kế toán cháu nữa.

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
KhuaT thi Vui nói:
Em rất vui khi được làm quen với anh chị và các bạn. Em rất tiếc vì em biết đến trang web nay muộn quá. Trang web này rất hay và rất bổ ích, em rất thích được giao lưu và trao đổi cùng anh chị về những vấn đề kế toán còn chưa biết, chưa hiểu. Em là thành viên mới của webketoan, có gì anh chị chỉ giáo em vơi nhé. Em mới vào mà cũng đã học được rất nhiều điều bổ ích từ trang web này. Hy vọng là ngày càng có nhiều người biết đến và đóng góp cho trang web của chúng ta thêm phong phú. Lần đầu gặp mặt em xin mời anh chị :dzo: nào!!

này côbe có pải thật sự em là họ Khuất không vậy. Nếu thật thì là bàn con với anh rồi.
Dai ca da thanh ke toan co 7 năm công lực rồi

Thế nào cũng giúp được muội nhiều đấy
địa chỉ email của Khuất đại ca đây:
khuatthin@yahoo.com
thinkq@phuongnamvh.com

P

peace_do

Guest
8/11/04
12
0
0
44
Vietnam
hôm nay tớ mới tái xuất giang hồ sau một thời gian mất pass mất nick lung tung hết cả. Vào đây không thấy ai wen cả.

ToiyeuVN_2004

ToiyeuVN_2004

Guest
15/9/04
108
0
0
Ha noi
Hi! anh chị em cũ rích, cũ vừa vừa và mới tinh! Tui cũng mới tham gia " Gia đình ta" song chưa đóng gópđược gì, rất mong anh em mới cùng cố gắng!!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA