Mẫu bảng lương tháng 13

• Thread starter ngtung2812
  • Ngày gửi
N

ngtung2812

Sơ cấp
27/9/06
47
0
6
Tp.HCM
Các bác cho em hỏi.Nếu mình làm bảng lương 13 thì mẫu sẽ như thế nào.Em chưa làm nó bao giờ không hiểu nó sẽ kê như thế nào.Và mức lương để kê vào đo là theo bảng lương tháng 12 hay thế nào?
BÊn em tháng 12 trả lương theo bậc lương và phụ cấp nên số rất lẻ, Xếp thưởng tháng lương thứ 13 Chẵn như sau: Cán bộ thì 2tr, Nhân viên 1.5tr vậy em phải làm sao?
Các bác tư vấn dùm em với.Các` bác nào có mẫu cho em xin được chứ ạ:
địa chỉ mai của em: Ngtung2812@yahoo.com
:wall::wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
phong2v

phong2v

Guest
Các bác cho em hỏi.Nếu mình làm bảng lương 13 thì mẫu sẽ như thế nào.Em chưa làm nó bao giờ không hiểu nó sẽ kê như thế nào.Và mức lương để kê vào đo là theo bảng lương tháng 12 hay thế nào?
BÊn em tháng 12 trả lương theo bậc lương và phụ cấp nên số rất lẻ, Xếp thưởng tháng lương thứ 13 Chẵn như sau: Cán bộ thì 2tr, Nhân viên 1.5tr vậy em phải làm sao?
Các bác tư vấn dùm em với.Các` bác nào có mẫu cho em xin được chứ ạ:
địa chỉ mai của em: Ngtung2812@yahoo.com
:wall::wall::wall:
Bạn dựa vào các tiêu chí trên quyết định mà làm, và đăc biệt ko thể thiếu được họ và tên, chức vụ, số tiền và ký nhận

N

NguyenVanGiang

Guest
12/12/07
33
0
0
vĩnh phúc
Không có mẫu đâu bạn. việc GĐ trả bao nhiêu không quan trọng mà vấn đề là các chứng từ phải hợp lệ. Do vậy, khi làm bảng lương tháng 13 bạn vẫn làm bình thườngnhư các tháng, tức là số chênh ra đành chịu mất vì nó không hợp lệ.

N

nga15

Guest
15/8/07
32
0
0
37
Quảng Ngãi
Chào các bạn vấn đề của mình cũng giống bạn queanh12 đó, luong can bo 5tr nhưng thực tế thưởng có 3tr thôi vậy mình phải đưa vào bảng lương T13 là 5tr hay 3tr?

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
Mình cũng không rõ vấn đề này lắm! Bác nào có kinh nghiệm trả lời giùm nhé! Lương tháng 13 được coi là hợp lệ khi có ghi trong HĐLĐ và thỏa ước lao động tập thể đúng không ạ? Như bác "phong2v" nói thì trong bảng thanh tóan lương có ghi rõ họ và tên, chức vụ, số tiền và ký nhận. Và số tiền hợp lệ sẽ bằng số lương 1 tháng thôi đúng không các bác?
Lính mới chưa thạo nghề!

N

NguyenVanGiang

Guest
12/12/07
33
0
0
vĩnh phúc
Đúng vậy, tháng lương thứ 13 chỉ được coi là hợp lệ nếu trong HĐLĐ hay thỏa ước lao động, quy chế lương đề cập chi tiết vấn đề này. vậy số tiền được coi là chí phí hợp lý là bao nhiêu? Chính là số tiền quy định trong HDLĐ hay thỏa ước lao động đo'.
Nếu tháng lương 13 nhỏ hơn số QĐ thì ta có thể đưa vào bảng lương số tiền đúng bằng sô' QĐ điều này là có lợi cho doanh nghiệp và được coi là chi phí hợp lệ.
----------
:smileysex

M

myhanhymt

Guest
3/12/10
1
0
0
Bà Rịa - Vũng Tàu
Bạn nào có mẫu bảng lương Tháng 13 thì cho mình với nhe. mail của mìh: myhanhvt@gmail.com . Thanks các bạn nhìu nhe.

mìh đang cần gấp. bạn nào có thì gửi cho mìh liền nhe. thanks.

N

nguyenbinhh

Guest
13/4/11
11
0
0
37
lang son
anh chi nao có bảng lương thực tế 1 tháng nào đó của công ty thi cho em mượn xem được không vì em đang phải viết tay bảng thanh toán lương tháng 1 của 1 công ty

peter sheng

peter sheng

User đã bị cấm truy cập
5/3/16
1
1
1
Hải Dương
anh chị nào có có thể share cho mọi người k ạ. Em cảm ơn ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA