Thi CAT trên mạng ở đâu?

• Thread starter huynamol
  • Ngày gửi
H

huynamol

Guest
21/1/08
6
0
0
TP HCM
Chào mọi người,
Em vừa mới đăng ký CAT, nhưng mà đăng ký trễ nên không được thi vào tháng 6. Em có nghe nói là mình có thể thi online trên mạng, mà không cần đợi thi với ACCA vào tháng 6. Có anh chị nào biết thi như thế nào và chi phí bao nhiêu không? Cho em biết với, cam ơn các anh chị rất nhiều.:byebye:

Khóa học Quản trị dòng tiền
J

jenny86

Guest
20/1/08
16
0
0
38
TP Hồ Chí Minh
Ở FTMS (Saigon Towe- 29 Lê Duẩn, lầu 3).Lệ phí thi dành cho người ko phải là sinh viên của FTMS là 44 pounds. Thi xong biết kết quả ngay. Gọi là thi CBE.

Z

zcopcaiz

Guest
1/3/08
3
0
0
tp.hcm
vậy là mình ko là sinh viên, mình vẫn thi dc.nếu mình thi đậu thì mình vẫn có thể đăng ký thi phần tiếp phải ko.vậy nêu minh thi đậu dc phần 1, 2 thì mình đăng ký học trong trưởng FTMS từ phần 3 trở đi dc ko. Cám ơn

T

thuthuy0787

Guest
19/11/07
7
0
0
Hà Nội
nếu bạn ko phải là SV của FTMS thì đóng 42 bảng mỗi môn, chỉ thi CBE CAT 1,2,3,4 thôi. kỳ sau mình cũng hoc bên FTMS. tại 93 Lò Đúc Hà Nội

L

LyManh

Guest
4/3/08
4
0
0
Xì Gòn
Ơ, hóa ra HN thi rẻ hơn Sài Gòn à, anh học viên FTMS SG mà vẫn đóng đến 42 bảng đấy, còn ko phải hv FTMS 45 bảng cơ.

H

huynamol

Guest
21/1/08
6
0
0
TP HCM
Cám ơn các bạn nhiều. Bây giờ mình phải chuẩn bị để đăng ký CAT, mình đang phân vân không biết thủ tục cần những gì và mình đăng ký ở đâu. Các bạn đã học rồi cho mình biết nhé. Thank nhiều. :)

H

herb982

Guest
24/2/08
1
0
0
TPHCM
mình cũng đang trong tình trạng giống @huynamol, học xong T1, T2 rồi, nhưng ko đăng ký kịp kỳ thi tháng 6. Mình muốn thi CBE, ko biết CBE có những đợt thi nào.

K

ketoanhn

Guest
22/5/08
14
0
0
ha noi
Tai Ha Noi cac ban co the dang ki CBE o FTMS Ha Noi so 93 Lo Duc,tang 5
(cac dot thi se duoc to chuc sau khi cac lop CAT ket thuc-2 thang 1 lan)
le phi thi nhu sau
CAT T1->T4 42 bang /hoc vien FTMS 45 bang/Ko phai hoc vien FTMS
Cac bai thi dien ra trong thoi gian 2h,form bai thi cung giong nhu the tren giay vay
Các bạn chỉ cần số ID&ngày sinh của mình là có thể đăng kí
Thường mọi người sẽ có ba ca thi để lựa chọn 8-10h 10h30-12h30 hoặc 14-16h

Sửa lần cuối:
K

ketoanhn

Guest
22/5/08
14
0
0
ha noi
mình cũng đang trong tình trạng giống @huynamol, học xong T1, T2 rồi, nhưng ko đăng ký kịp kỳ thi tháng 6. Mình muốn thi CBE, ko biết CBE có những đợt thi nào.

bạn có thể đăng kí đợt thi 30/6(chỉ có 1 ngày thôi bạn nhé)tại FTMS Hà Nội
sau đó còn sẽ là 7,8 tháng 8

Sửa lần cuối:
M

meocondungcam

Guest
ngày 4/6 có tổ chức thi đó bạn,liên lạc nhanh đi là kịp.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA