Tài liệu test chỉ số IQ

• Thread starter hoanghon
  • Ngày gửi
H

hoanghon

Trung cấp
22/4/05
107
0
16
hn
Chảo các bạn!
Mình đang cần tìm tài liệu về test chỉ số IQ bằng tiếng Việt, bạn nào có gửi cho mình với? hoặc cho mình địa chỉ để mình mua. Mình đang ở HN.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Bạn có thể vào trang web bacsigiadinh.com đăng ký thành viên rồi vào mục test IQ là được!
Thanks bạn nhe. Một trang web rất hữu ích.:1luvu:

D

Dương Châu

Guest
6/9/07
6
0
0
38
Hà Nội
Chị quỳnh ly ơi, chỉ cho em cách lấy avarta bên ngoài của mình với. Em ko thích dùng avarta của diễn đàn mà không cho vào được

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chị quỳnh ly ơi, chỉ cho em cách lấy avarta bên ngoài của mình với. Em ko thích dùng avarta của diễn đàn mà không cho vào được
Bạn đọc kỹ nội quy sẽ biết thôi. Khi nào bạn gửi đủ 50 bài trong những Box có tính bài thì sẽ có quyền sử dụng hình đại diện của mình và được tạo chữ ký riêng. Khi mới vào diễn đàn mình cũng phải tìm hiểu kỹ mới biết đấy.Thân.:biggrin:

D

Dương Châu

Guest
6/9/07
6
0
0
38
Hà Nội
Dạ, cảm ơn chị nhiều.Thế box nào thì có tính bài viết ạ

H

hoanghon

Trung cấp
22/4/05
107
0
16
hn
Cảm ơn bạn đã chỉ cho mình trang web này, nhưng sao mình chỉ thấy có mỗi một bài. Bạn chỉ cho mình cách chọn bài khác và cách kiểm tra kết quả xem câu nào đúng và câu nào sai.Không biết trang web này có tính năng đó ko bạn nhỉ?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Dạ, cảm ơn chị nhiều.Thế box nào thì có tính bài viết ạ
Nếu mình nhớ ko nhầm thì trừ những bài ở mục Giao lưu- Thư giãn. Bạn vào mục " Cẩm nang thành viên " đọc nhé. Phải hiểu nội quy thì tham gia diễn đàn mới hiệu quả được, vậy nhé. Thân ái.:biggrinda

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA