Phần mềm dành cho đơn vị SN có thu???

• Thread starter Coc Yeu
  • Ngày gửi
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chào bạn> Hiện nay mình đang làm ở 1 đơn vị SN có thu và có nhu cầu muốn mua 1 phần mềm kế toán ( hạch toán theo QĐ19/2006/QĐ-BTC). Trước kia kế toán cũ của đơn vị cũng đã đi tập huấn và nghiên cứu về phần mềm này song thấy có một số điểm chưa phù hợp nên chưa áp dụng ( đặc thù về quản lý) . Mình muốn hỏi là các bạn có phần mềm nào dành riêng cho đơn vị SN có thu như mình ko? Mình chuyên kinh doanh dịch vụ ăn nghỉ và nộp thuế theo pp trực tiếp. Hoặc nếu ko có mà mình muốn thuê viết phần mềm dành riêng cho đơn vị thì có tốn kém lắm ko? Cám ơn các bạn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Híc mấy bác trong ban điều hành Box này bận thế nhỉ? mấy ngày mà chẳng ghé thăm để nghe dân kêu cứu gì cả hu hu hu

C

chrysanthemum

Guest
2/8/04
21
3
0
Chào bạn> Hiện nay mình đang làm ở 1 đơn vị SN có thu và có nhu cầu muốn mua 1 phần mềm kế toán ( hạch toán theo QĐ19/2006/QĐ-BTC). Trước kia kế toán cũ của đơn vị cũng đã đi tập huấn và nghiên cứu về phần mềm này song thấy có một số điểm chưa phù hợp nên chưa áp dụng ( đặc thù về quản lý) . Mình muốn hỏi là các bạn có phần mềm nào dành riêng cho đơn vị SN có thu như mình ko? Mình chuyên kinh doanh dịch vụ ăn nghỉ và nộp thuế theo pp trực tiếp. Hoặc nếu ko có mà mình muốn thuê viết phần mềm dành riêng cho đơn vị thì có tốn kém lắm ko? Cám ơn các bạn.

Thân gửi bạn Quynh Ly,
Phần mềm kế toán MISA Mimosa 2006 đáp ứng rất tốt cho khối HCSN có thu. Bạn có thể vào trang www.misa.com.vn để biết thêm thông tin.
Chúc bạn và gia đình năm mới sức khỏe, hạnh phúc!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thân gửi bạn Quynh Ly,
Phần mềm kế toán MISA Mimosa 2006 đáp ứng rất tốt cho khối HCSN có thu. Bạn có thể vào trang www.misa.com.vn để biết thêm thông tin.
Chúc bạn và gia đình năm mới sức khỏe, hạnh phúc!
Cám ơn bạn nhiều nhé. Để mình thử tham khảo xem sao... Thân ái

longgianghnvn

longgianghnvn

Cháu ngoan Bác Hồ
24/8/06
235
2
18
Quận Ba Đình, Hà Nội
Cám ơn bạn nhiều nhé. Để mình thử tham khảo xem sao... Thân ái

Đơn vị tôi đã dùng 2 phần mềm kế toán HCSN. Trước đây dùng phần mềm của ESOFT (www.esoft.com.vn) còn hiện nay đang dùng phần mềm của MISA. So sánh giữa 2 phần mềm tôi thấy phần mềm Esoft là dễ sử dụng hơn cả, thao tác dễ dàng và quá trình nhập chứng từ nhanh hơn. Còn phần mềm MISA thì quá phức tạm và khó làm, có một só danh mục đang nhập liệu lại phải thoát ra quay lại từ đầu do phải thêm đối lượng hoặc danh mục nguyên vật liệu. Bực mình lắm!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA