Ôi, chủ nhật!!!

• Thread starter Meggie
  • Ngày gửi
Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Lạ nhỉ, sao mọi người chỉ có thread về thứ 7 mà không có cái nào về CN nhỉ? Hay tại mình mới vào nên chưa thấy...

Cả tuần đi làm, chỉ mong đến ngày CN để được nghỉ ngơi ở nhà, vậy mà sao hôm nay lại chán thế không biết. Cứ đi ra đi vào như một đứa vô công rồi nghề vậy...

Mình ghét người đó, sao lại gieo vào lòng người ta một cái gì đó quen thuộc thân thương rồi biến mất, thỉnh thoảng lại xuất hiện và khơi lại nó... Thật là đáng ghét!

Meggie à, U còn là đứa con gái vô tư lự, lúc nào cũng cười đùa vui vẻ như hồi Leo đặt tên cho ngươi nữa không? Sao mà buồn thế nhỉ? Lại chẳng có ai để kêu cùng nữa, đành tìm đến WKT vậy...

Mai là thứ Hai rồi, lại một tuần mới bắt đầu...

Khóa học Quản trị dòng tiền
iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Trúng kế của nó rồi em ơi! Đây gọi là tiểu xảo "Cố tình gây thương nhớ" !
Take care!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chị Meggie bị mắc bẫy của hắn ta rồi!! :1luvu: :1luvu:

Sửa lần cuối:
Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
:wall: :wall: :wall:

Ôi đau quá, đầu sưng vù rồi, thế mà không đỡ buồn!!!

Dù sao cũng cám ơn bác ISO và em Xiangqiang nhé!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
:food-smil , có khi em sẽ tìm quên....
Huhu, hôm qua bọn bạn mấy đứa hẹn đến chơi, rùi chúng nó đồng loạt cho mình leo cây, đau hết cả người, không biết là ta có nên trả đũa không đây.
Hic, chủ nhật đấy, thà cứ đi làm như các ngày khác thì còn đỡ tức.....
Ta sẽ đi tìm quên :food-smil :food-smil

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
"Tối thứ bảy, máu chảy về tim"
Một câu nói vô lý, phản khoa học như thế mà mọi người cũng nói được...

Hôm nay lại là chủ nhật rồi, phải vui vẻ chứ nhỉ? Một tuần phá tan tành những mấy cái bẫy... hay thật...

Chúc mọi người một ngày chủ nhật thật vui vẻ với gia đình và những người thân yêu!!!
Meg.

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Sao hôm nay buồn thế nhỉ? Gặp lại người đó mà lại chẳng có gì... Nói chuyện dăm ba câu ngắt quãng... thấy lòng mình thật trống trải...

Có lẽ trí tưởng bở của mình phong phú quá...

CN tới, vui vẻ chứ nhỉ?

20/10, lại chán như con gián, buồn như con chuồn chuồn, bực như con mực... hic hic :wall: :wall: :wall:

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
tuanklkh nói:
Hình như tớ tìm được Thủ phạm rồi có cần mở phiên toà xét xử ko

Bác mới chuyển sang nghề thám tử tư từ khi nào thế?

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Chủ nhật thật là chán, lanh quanh dọn nhà, sáng nghe nhạc trên Radio, trưa lăn ra ngủ đến chiều,tối thì lại xem phim cuối tuần. Chấm hết ngày chủ nhật.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Chủ nhật tuần này thật buồn! Nằm nghĩ nhiều lắm căng hết cả đầu mà vẫn chưa biết mình sẽ phải làm gì? Chả biết nói cùng ai?

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Thứ 2 đầu tuần, mọi người ai cũng có nhiều việc mà mình thật là nhàn nhã quá!!!!

M

matbuon_hn

Guest
ratngot , ban o dau vay ? toi cung co tam trang rat giong ban do . Nhieu khi toi cam thay minh that vo dung , 25 tuoi roi ma chua lam duoc gi , moi nguoi luon hoi ha tat bat voi cuoc song .......

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
matbuon_hn nói:
ratngot , ban o dau vay ? toi cung co tam trang rat giong ban do . Nhieu khi toi cam thay minh that vo dung , 25 tuoi roi ma chua lam duoc gi , moi nguoi luon hoi ha tat bat voi cuoc song .......
Như thế nào là chưa làm được gì nhỉ? Mong muốn của con người là vô biên, trong khi năng lực mà ta sở hữu, theo ý của ta, lại rất có hạn(các nhà khoa học nói rằng chúng ta (tức là các vĩ nhân) chỉ sử dụng 20% năng lực vốn có của chúng ta thôi, mà đã thông minh lắm rồi.
Đừng khi nào thấy mình vô dụng, bởi thực chất mình là cả thế giới mà.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
PHL nói giông vĩ nhân quá, nói hay quá, các chị đừng buồn ạ, em nam nay bước sang tuổi 23 rồi mà chưa làm được trò trống gì đây. Thất vọng vì mình quá.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
anhlaanh nói:
PHL nói giông vĩ nhân quá, nói hay quá, các chị đừng buồn ạ, em nam nay bước sang tuổi 23 rồi mà chưa làm được trò trống gì đây. Thất vọng vì mình quá.
Lại bẻ hành bẻ tỏi tớ rồi, chỉ muốn cho các chị ấy (cũng như chính mình)tự tin lên thôi mà. Vĩ nhân gì tớ. :error: :dzo:
Đừng buồn nhé anhlaanh, tớ biết rằng cậu đang đi đúng đường mà, lo gì đâu.
Tớ luôn chia sẻ với cậu mọi suy nghĩ mà. Đồng ý không?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Sao lại bẻ hành bẻ tỏi, lạ thật nhỉ, người ta nói tốt thế mà.
Có phượng hoàng lửa đi cùng và chia sẻ thì còn gì bằng, Mình sẽ tự tin hơn khi đọc bài này.Thanks....

Sửa lần cuối:
Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
To anhlaanh và phuonghoanglua : Chị đây "vui" quá nên không muốn làm việc đấy nhá, ko kêu buồn nữa!!!hic hic

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA