Tặng các bạn một số E-book

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
hnq nói:
Cho mình đăng ký: Financial Management , Corporate Finance And Banking , Risk Management, Human Resources , Investments , Management Strategy .
Email: minhnq1@yahoo.com
Thanks
HNQ
Đồng chí này có tham vọng " câu hết " thư viện sách à he he ! trong mỗi đầu sách có khoảng 4-5 cuốn , không hiểu cậu này... muốn những gì?

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
coralmoonlight nói:
Hic hic xin moỉ cả mồm mà chẳng thấy quyển sách nào được gửi về hòm thư cả, đợi sốt cả ruột, anh nip ki bo, không gửỉ cho em sách à??????????????
hic hic hic
Sách gì ? vậy em? bó ....."..."...

K

Kimanh

Guest
15/5/04
6
0
1
Mình cũng muốn tham khảo số sách trên, làm ơn gởi cho mình 3 cuốn: Financial Management, Finance và Consulting về địa chỉ anh404@yahoo.com. Cám ơn nhiều!!!!

T

treconlt

Trung cấp
17/9/04
59
0
6
45
Ha Noi
Lam on gui cho to: Digital Frontier, information Systems, Management Strategy, Project management. Thank you very much.
My email: treconlt@yahoo.com

H

hangpt

Guest
9/10/03
5
0
0
Ban vui long gui cho minh hai cuon Finance va Financial Management vao dia chi hangpt@tinhvan.com nhe, Cam on ban rat nhieu.

gladiator

gladiator

Guest
27/7/04
2
0
0
Cho em xin cuốn Financial Management nhé.masximus04@yahoo.com

gladiator

gladiator

Guest
27/7/04
2
0
0
L

lien_aps

Guest
2/4/04
28
0
0
Cho mình xin cuốn Financial Management nhé. Mail: huongacong1969@yahoo.com. Cám ơn nhiều. và xin "hậu tạ" nữa...

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Sách của NIP và CompasX đã được upload lên thư viện online của Webketoan ở địa chỉ: http://www.thuvien-webketoan.com

Còn đây là hướng dẫn sử dụng thư viện online của WKT. Xin mời bà con tham khảo:

http://www.webketoan.com/uploads/WEBKETOAN_Online_Library_launcher.html

Nếu bà con thích xem hướng dẫn offline, xin dowload ở đây:

http://www.webketoan.com/uploads/WEBKETOAN_Online_Library.exe

Chúc bà con vui vẻ. Cảm ơn CompasX đã gửi tặng hướng dẫn này.

P

PhongLawyer

Guest
Tai sao minh khong vao duoc thu vien. Phan username va password co phai la username va password sign in dien dan khong. Neu dung thi tai sao no cu bao là Wrong username or password. Neu khong phai thi chi cho minh cach lam sao vao duoc thu vien. Cam on nhieu nhieu!

CompasX

CompasX

Guest
Lượng user của webketoan có đến hàng nghìn, xin lỗi bạn CompasX không thể tạo lại trong thư viện kia được nên public cho mọi người dùng một ACC chung.

User: GUEST
Password: webketoan

Lưu ý user password khi gõ cần tuân thủ nghiêm ngặt về chữ hoa chữ thường nhé.

Thân ái!

F

For_you_1112

Guest
18/8/04
14
0
0
SaPa
Thanks CompasX, tớ vào được rồi, down cả đống luôn :))

M

my ngoc

Guest
31/8/04
7
0
1
41
TPHCM
nip à, gởi cho mình quyển business intelligent, public relation, storytelling ve dia chi peachinra@yahoo.com voi nha

P

PhongLawyer

Guest
Cam on CompasX nha. Minh da vao duoc thu vien roi. Dang di dao day

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Các bạn muốn xin sách có thể vào thư viện của WKT để tìm sách mình cần theo đường link và hướng dẫn đã có trong post trước đó.
Nếu không thấy quyển cần tìm có thể post tên sách + nhà xuất bản + tác giả, rồi mọi người ... từ từ tìm giúp! :)
Topic closed.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA