Mỗi tuần một chuyên đề

Tham gia viết bài cùng wkt

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngthituyet

Guest
1/5/08
21
0
1
36
q9
Theo mình, tất cả các bài viết đều rất đáng trân trọng, nhưng có một điều mình mong muốn, là khi các bạn giải đáp vấn đề gì đó hoặc viết bài, nếu không chắc chắn lắm giải đáp của mình đúng thì các bạn cân nhắc kĩ trước khi đăng bài, vì khi các bạn post bài lên sẽ rất nhiều người đọc và một số bạn áp dụng nó vào thực tế nữa. Cảm ơn các bạn nhiều.

H

HOANGNAM

Cao cấp
17/10/04
1,257
17
38
58
Binh duong
Theo mình, tất cả các bài viết đều rất đáng trân trọng, nhưng có một điều mình mong muốn, là khi các bạn giải đáp vấn đề gì đó hoặc viết bài, nếu không chắc chắn lắm giải đáp của mình đúng thì các bạn cân nhắc kĩ trước khi đăng bài, vì khi các bạn post bài lên sẽ rất nhiều người đọc và một số bạn áp dụng nó vào thực tế nữa. Cảm ơn các bạn nhiều.
Ý kiến của bạn rất đáng hoan nghênh. Tuy nhiên khi viết bài, nhiều khi do cảm nhận chủ quan của người viết nên họ cho là đúng. Vấn đề ở đây là chúng ta cùng nhau thảo luận và góp ý cho nhau và lưu ý trước khi áp dụng cũng cần cân nhắc kỷ.

N

nguyenkl

Guest
26/12/06
11
0
0
48
Hanoi
Có thể đóng góp bài dịch cho web không?

Gửi ban quản trị web

Tôi đọc tạp chí của ACCA và thấy có một số bài hay cho những người làm kế toán - không biết web có quan tâm tới những bài dịch đó không?

sukyo

sukyo

Gã lang thang cô đơn...
6/5/08
501
3
18
Rừng xanh.....
Tôi nghĩ là nên đưa các bài dịch đó lên cho mọi người tham khảo. Nhưng nên có nguồn cung cấp để mọi người có thể xác định tính chính xác của thông tin.
Tôi cũng công nhận là nhiều khi đọc bài trong các Topic có những bài viết không có căn cứ nào cả. Nếu không chắc chắn về vấn đề nào đó mọi người vẫn có thể viết bài nhưng cũng ghi rõ cuối bài để mọi người chỉ coi đó là một thông tin về một quan điểm mà thôi. Đề nghị mọi người lưu ý khi viết bài vì tôi cũng mong được đọc và tham khảo những thông tin chính xác, hợp lý và chúng ta cùng xây dựng Web kế toán phát triển hơn. Cảm ơn mọi người....

sparrow

sparrow

Chimse
20/8/07
250
1
18
Hai Bà Trưng
theo mình những tài liệu trong WKT nếu những bản dịch thì nên dính kèm cả bản gốc và ngược lại. vì có những trường hợp up toàn tiếng nước ngoài khác gì đánh đố những người không biết ngoại ngữ

Sửa lần cuối:
N

nuongxuan

Sơ cấp
30/7/08
3
0
0
Quảng Ngãi
Mình thấy có những cách trả lời góp ý có khi khong đúng nội dung và có thể làm cho các bạn hỏi băng khăng về vấn đề đó nên các bạn trả lời góp ý một cách chính xác và có cơ sở xin cảm ơn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA