vốn góp liên doanh

• Thread starter immortelle
  • Ngày gửi
I

immortelle

Guest
10/12/07
39
0
0
HCM City
ai cho mình hỏi cty mình góp vốn mình lập phiếu thu và trên tài khoản nợ có của phiếu thu mình ghi là nợ 111 có 411 có dược ko mong cácbạn cho mình ý kiến.

Khóa học Quản trị dòng tiền
ThanhGiong

ThanhGiong

OnlyLov3
11/1/08
394
9
0
Hải Dương thân yêu!
ai cho mình hỏi cty mình góp vốn mình lập phiếu thu và trên tài khoản nợ có của phiếu thu mình ghi là nợ 111 có 411 có dược ko mong cácbạn cho mình ý kiến.
Hix, tiêu đề là góp vốn liên doanh còn nội dung thì không rõ ràng chắc ý bạn là nhận tiền của bên tham gia ld với cty bạn, nếu thế ghi như bạn là đúng rồi.
Thân

P

pttnkt

Guest
29/12/07
34
0
0
Việt Nam
Cty một thành viên góp thêm vốn bằng TSCĐ thì cần thủ tục gì vậy ? Có cần fải thay đổi giấy phép kinh doanh k????/ Mọi người giúp em tí nha .

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Mọi thay đổi về vốn của Doanh nghiệp đều phải thay đổi đăng ký kinh doanh trừ các thay đổi do vốn vay, công nợ

B

BUI CHI THANH

Guest
21/2/06
479
2
0
48
VUNG TAU
Cty một thành viên góp thêm vốn bằng TSCĐ thì cần thủ tục gì vậy ? Có cần fải thay đổi giấy phép kinh doanh k????/ Mọi người giúp em tí nha .

Bạn yêu cầu bên góp vốn lập bộ hồ sơ góp vốn gồm có : hồ sơ gốc về tài sản và biên bản góp vốn. biên bản định giá và quyết định góp vốn bằng tài sản của bên đêm tài sản góp vốn.

P

pttnkt

Guest
29/12/07
34
0
0
Việt Nam
Bạn yêu cầu bên góp vốn lập bộ hồ sơ góp vốn gồm có : hồ sơ gốc về tài sản và biên bản góp vốn. biên bản định giá và quyết định góp vốn bằng tài sản của bên đêm tài sản góp vốn.

Bạn có biết mẫu biên bạn góp vốn CTy một thành viên k , cho mình xin bản mẫu nha , bạn gửi vào : phanttngockt@yahoo.com.Thanhs

Sửa lần cuối:
B

BUI CHI THANH

Guest
21/2/06
479
2
0
48
VUNG TAU

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA