Các kỹ thuật lướt Web

• Thread starter cam_to_80
  • Ngày gửi
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Em không biết nhiều về Mạng nên có vài câu hỏi nếu bác nào biết giúp em cái nhé :

- Trong quá trình duyệt Web muốn dấu cái IP của mình thì có cách nào không nhỉ ?

- Làm thế nào để lưu lại các đoạn phim trực tuyến

- Kangaroo là kiểu giấu File trong File hả các bác ? hoặc ai biết về cách giấu này thì xin cho biết nhé !

:dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Muốn giấu IP của mình
hãy chọn Proxy ngon tí hiiiiiiii , Vào Tool --->internet option CHọn Connect ---> Lan

ở đó change IP vào đó , thực ra dùng cách này chỉ đánh lừa trẻ con thôi hiiiiiii mặc dù vẫn hiệu quả phết he he

-lưu đoạn film trực tuyến có nhiều cách. trong đó cách nông học và cổ điển nhất là view soure nó mà tìm link , rồi down về
- vấn đề thứ 3 : mời nip một chầu đi sẽ có đáp án he he ! , send cả software có liesen luôn !

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Bác ơi cái câu 2 : có một vài trang nó giấu kiểu gì mà không thấy link đâu cả. có cách nào khác không ? còn câu 3 phải dùng software à không có cách nào có sẵn hở bác.
Mà tên cái phần mềm đó là gì vậy ?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Câu 2: send link để check phát
Câu 3 : có ngay bên cạnh người nè hiiiiiiiii ,

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Tiếp nữa đây !
1- Em có thằng bạn truy cập =vnn 1268 nhưng không chat được, hôm trước nghe các bác nói có thể chat qua 1 Web trung gian nếu bác nào biết về trang này thì giới thiệu cho em cái.
Cách thay đổi Proxi có ảnh hưởng đến việc này không vì đa số em thấy ở các dịch vụ chat người ta thường mở Port 6667 còn ta thì lại truy cập qua Port 80 !

Sửa lần cuối:
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
web trung gian có rất nhiều , nguyên lý dựa vào backdoors ,đơn cử nhé , tên này thì không phải backdoors đâu hiiiiiiiii , http://chat.yahoo.com

còn port 6667 thường là dùng trong IMRC , chứ lướt web và các công cụ khác thì ... vẫn hay dùng 80 , hoặc 81 hoặc 3518 , đó là một số port cơ bản !

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
ơ bác ơi cho cái trang khác đi .... cái hôm trước bác giới thiệu cái tổng hợp hết các loại YM, ICQ, .... gì khác cơ chứ cái chat.yahoo.com đấy có 1 vài nơi em không áp dụng được ! cái mà hôm trước anh bảo đó vì em muốn áp dụng với cả máy của em thử cái xem thế nào. Bác cho vài cái Backdoors em xem thử nhé !

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Ai có thể cho Cam_to hỏi về mail trong Yahoo cái !
Khi có 2 hộp thư tại Yahoo mà muốn có thư gửi đến hộp thứ 1 thì tự động forward sang hộp thư thứ 2 ! liệu có thể thực hiện được không ? Nếu hộp thư thứ 2 không thuộc Yahoo thì sẽ phải làm như thế nào ?
Rất mong mọi người giúp đỡ !

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Yêu cầu hòm mail kia phải hỗ trợ POP3 hoặc SMTP

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Bác ơi ! bác hưỡng dẫn kỹ về cái này cái em đang cần ! mà anh phải dạy em như dạy thằng chưa biết gì chứ dạy thế em chẳng hiểu nổi ( Em xin chịu 1 cốc cafe đen Không kèm sữa )

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
fu` , khó quá , dạy ở trên này hử ? mà chú cứ đùa anh thế nào ấy chứ , cái đó chú khéo rành hơn anh , vì anh có dùng mail mấy đâu , hiiiii , đùa anh vừa thôi nhé he he,

Mà cái kỉu cafe không sữa của chú , anh gọi" Đen "và gọi thêm sữa là okie he he

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA