báo cáo tình hình sử dụng ấn chỉ

• Thread starter snalon
  • Ngày gửi
S

snalon

Guest
19/2/08
1
0
0
ha noi
:wall: Anh chị nào biết mẫu biểu Báo cáo sử dụng chứng từ khấu trừ thuế thu nhập hiện hành chỉ giúp em với, trước dùng mẫu 14/TNCN sau lại bãi bỏ mẫu này (theo TT12). Em đang rất cần mà không biết tìm ở đâu. Hỏi Cục thuế họ trả lời ở TT60 n em tìm đâu có thấy đâu. Thank!

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

danie

Guest
24/8/10
1
0
0
37
Hà Nội
Chị ơi, sao em vào down TT60 như chị hướng dẫn rồi mà tìm vẫn không ra ạh. Chị giúp em thêm lần nữa với

C

cuc cu

Sơ cấp
28/6/10
22
0
0
Hà Nội
Mình làm theo cái mẫu BC08/AC ấy bạn ah, cái này trên chỗ quản lý ấn chỉ họ mách đấy, mẫu của nó nằm ở TT 120 cơ, kê khai theo quý.

L

loan0808

Sơ cấp
15/1/10
20
1
0
TpHCM
Chào cả nhà, em cũng mới vào làm kế toán thôi, nay em đang tìm mẫu Báo cáo tình hình sử dụng chứng từ khấu trừ thuế TNCN gấp vì mấy tháng rồi chưa khai báo. Anh chị nào có mẫu biểu gửi qua mail giúp em với nhé!!. Thanks các anh chị nhiều nhé!. (loan0808@yahoo.com)

nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Sac. cái này có gì khó khăn đâu. Bạn làm y như cái mẫu Báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn hàng tháng đó thay tên đổi họ thôi mà. Tớ làm thế nộp hoài thuế vẫn nhận có sao đâu.
Thậm chí có nơi cơ quan thuế còn cho gộp giữa 2 cái báo cáo này mà ghi luôn là Báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn và Chứng từ KTT TNCN

L

loan0808

Sơ cấp
15/1/10
20
1
0
TpHCM
Thanks bạn "nguyenha123" nha, vì mình phải nộp cho Q.10, là cái quận khó khăn dễ sợ luôn đó,hihihi....
Ah, cho mình hỏi câu nha, nếu trên 5 triệu/tháng/người thì mình sẽ báo cáo hàng tháng đúng ko bạn và dưới 5 triệu thì báo theo quý như BC tình hình sử dụng hóa đơn phải ko bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA