Tôi là người mới toe

• Thread starter 143forever
  • Ngày gửi
1

143forever

Guest
Chào cả nhà.

Không ngờ vào đây lại vui vẻ đến vậy. Hy vọng sẽ học hỏi, giao lưu với nhiều bạn bè mới trên diễn đàn.

Nhân tiện bạn nào cho hỏi cái. Sao người mới vào thì không được quyền xem hồ sơ người khác nhỉ.

Cheers!

Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Ô, thế ra là bạn vào đây là để xem hồ sơ ai đó à...?
Đùa thôi, nhưng hình như khi bạn có đủ số thời gian, số bài viết có chất lượng thì các quyền của bạn cũng nhiều thêm.
Mong bạn luôn vui vẻ và tham gia nhiệt tình với diễn đàn, hy vọng là nơi này cũng giúp ích được bạn nhiều.
ketoan@ đã nhận được đăng ký học lớp ACCA của bạn, mong bạn hãy "quậy" cái lớp đó như bạn nói nhé. :)

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Chào đón 143forever đến với WKT nhà ta nào...

Chẳng có gì ngoài 5 chữ "hãy vui vẻ đi nào" tặng U!!! :1luvu:

Meg.

1

143forever

Guest
ketoan@ nói:
Ô, thế ra là bạn vào đây là để xem hồ sơ ai đó à...?
Đùa thôi, nhưng hình như khi bạn có đủ số thời gian, số bài viết có chất lượng thì các quyền của bạn cũng nhiều thêm.
Mong bạn luôn vui vẻ và tham gia nhiệt tình với diễn đàn, hy vọng là nơi này cũng giúp ích được bạn nhiều.
ketoan@ đã nhận được đăng ký học lớp ACCA của bạn, mong bạn hãy "quậy" cái lớp đó như bạn nói nhé. :)

Thì tôi chẳng xem được chính hồ sơ của tôi mà. Tôi tạo ra account xong, muốn xem ngay thông tin về mình để sửa chữa nên tôi mới hỏi thế. Tôi hơi kém về IT nên cũng không hiểu lắm. Té ra là phải có đủ quyền cơ à, thể phải biết là viết bao nhiêu bài để còn phấn đấu chứ. Mà vào cái lớp ACCA của bác như thế nào ấy nhỉ, nhận được đăng ký rồi mà chẳng cho vào lớp. Hay là cũng vì là người mới không đủ quyền nên không vào được. Tôi gõ mãi cái password của tôi ở forum để vào lớp học, thế mà mãi chẳng được. Hic, không hiểu lắm về IT. Anh em nào cao thủ chỉ giúp. Với lại, học mà không có sách thì học kiểu gì nhỉ, quậy làm sao được nhỉ? Ai có sách phô to (bản 1 trang /1 tờ A4 nhé, tôi cận lắm) thì ới 1 câu để tôi đến mượn phô tô cái nhỉ.

To Meggie: Cám ơn bạn rất nhiều

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
143forever nói:
Với lại, học mà không có sách thì học kiểu gì nhỉ, quậy làm sao được nhỉ? Ai có sách phô to (bản 1 trang /1 tờ A4 nhé, tôi cận lắm) thì ới 1 câu để tôi đến mượn phô tô cái nhỉ.

Em có sách nè, hoan nghênh bác gia nhập WKT và lớp ACCA!! Có cần, cho mượn! :1luvu:

To @, chị ơi, lớp ACCA online thế nào rồi ý nhỉ? chắc phải khởi động lại thôi!

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
143forever
Junior Member

Chào bạn, sao bạn không khai báo Location? Biết để làm gì thì rồi bạn sẽ hiểu thôi, chúc bạn tham gia WKT nhiệt tình.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA