Mẫu ý kiến ban chấp hành công đoàn.

• Thread starter hoacat0101
  • Ngày gửi
hoacat0101

hoacat0101

Trung cấp
8/11/07
94
0
0
anywhere
Chà cả nhà. Em đang làm thủ tục đăng ký hệ thống thang, bảng lương vớí phòng LĐTB-XH. Nhưng em vẫn còn thiếu cái mẫu ý kiến của ban chấp hành công đoàn. Bác nào có cho em xin với??

Khóa học Quản trị dòng tiền
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
K

katrinaanh

Guest
8/4/09
1
0
1
41
TP HCM
Mẫu "Ý kiến công đoàn" đây các bạn ah,mau này chị hanhnguyen gởi mail cho m, tk chi hanh nhìu nhé, m thấy nên post lên đây luôn để bạn nào cần thì lấy cho lẹ

CTY..... CỘNG HOÀ XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
SỐ:..... /..... ĐỘC LẬP - TỰ DO - HẠNH PHÚC

BIÊN BẢN LÀM VIỆC
Về việc thỏa thuận hệ thống thang, bảng lương giữa công đông và chủ doanh nghiệp

- Căn cứ bộ luật lao động của nước Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam đã được sửa đối, bổ sung và có hiệu lực thi hành từ ngày 01/01/2003;
- Căn cứ thỏa thuận đạt được sau khi bàn bạc, thỏa thuận giữa hai bên: Người sử dụng lao động của doanh nghiệp và đại diện người lao động;
Hôm nay, ngày tháng năm , tại trụ sở Công Ty địa chỉ: . Chúng tôi gồm:

1. Đại diện Người sử dụng lao động:
Ông Chức vụ:

2. Đại diện bên Người lao động:
Ông: Chức vụ: Chủ tịch công đoàn.

Sau khi bàn bạc, thoả thuận đã đi đến nhất trí về việc đăng ký hệ thống thang, bảng lương cho toàn thể cán bộ, công nhân viên Công ty theo bộ hồ sơ đăng ký thang, bảng lương đã được Tổng giám đốc thông qua ngày 20/10/2008 (hồ sơ đính kèm).

Các phòng ban dựa trên thang bảng lương đã được thông qua để làm cơ sở tính lương cũng như các khoản trích theo lương cho người lao động tại công ty.

Biên bản được lập thành 03 bộ có giá trị pháp lý như nhau, 01 bộ nộp cho cơ quan lao động có thẩm quyền, 01 bộ giao cho đại diện người lao động, 01 bộ lưu tại đơn vị.

Đại diện Người lao động Tp. HCM, ngày31 tháng 10 năm 2008
Đại diện Người sử dụng lao động

P

phamhaht1987

Sơ cấp
6/7/09
16
0
0
Ha noi
các bạn ơi có ai có mẫu một bộ HS hoàn chỉnh về thủ tục đóng BHXH không? cho mình với mình cảm ơn nhiều!

T

thuthu154

Guest
Ðề: Mẫu ý kiến ban chấp hành công đoàn.

Mình cũng làm biên bản họp Ban chấp hành công đoàn như của bạn katrinaanh nhưng bên Sở LĐ ko chịu mà bắt phải làm công văn của BCH CĐCS gửi cty v/v đồng ý thang bảng lương :(

T

Tranlien_dhcn

Guest
11/3/15
3
1
1
33
Ðề: Mẫu ý kiến ban chấp hành công đoàn.

Mình cũng làm biên bản họp Ban chấp hành công đoàn như của bạn katrinaanh nhưng bên Sở LĐ ko chịu mà bắt phải làm công văn của BCH CĐCS gửi cty v/v đồng ý thang bảng lương :(
bạn ơi thế cái mẫu đó bạn đã làm chưa?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA