Phần mềm khai thuế GTGT theo TT60

• Thread starter Ánh Tuyết
  • Ngày gửi
Á

Ánh Tuyết

Guest
Anh, chị nào có phần mềm khai thuế theo TT 60, làm ơn hãy post lên cho em với. Em đang cần nhưng lại không tìm ra. Lên chi Cục Thuế hỏi, họ bảo là lên mạng tải về nhưng em tìm không thấy. Ai có xin cho em với. Em chân thành cảm ơn mọi người.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhung82

Guest
18/2/08
58
0
0
39
HANOI
Anh, chị nào có phần mềm khai thuế theo TT 60, làm ơn hãy post lên cho em với. Em đang cần nhưng lại không tìm ra. Lên chi Cục Thuế hỏi, họ bảo là lên mạng tải về nhưng em tìm không thấy. Ai có xin cho em với. Em chân thành cảm ơn mọi người.

hôm nay mình mới lên chi cục thuế cop về đây này.chết rồi chưa post bài lên bao giờ nên ko biết làm thế nào gửi cho bạn được:031:.ai biết mách mình với

T

thanhhung

LQT

hôm nay mình mới lên chi cục thuế cop về đây này.chết rồi chưa post bài lên bao giờ nên ko biết làm thế nào gửi cho bạn được:031:.ai biết mách mình với

Trong thư viện có đó, vào mà load về: http://webketoan.vn/thuvien/HTKK_v130_Full.zip

H

hanhdung

Guest
4/4/08
2
0
0
40
Daklak
mong được sự giúp đỡ của mọi người

các anh chị vui lòng gửi cho em phần mềm kê khai thuế theo thông tư 60 được không a!.em đã lên mạng để tải mà không tải được.
Em mới làm kế toán của công ty này nên còn nhiều cái chưa biết nhất là về thuế.rất mong các anh chị giúp đỡ cho em
địa chỉ mail của em là :Hang.vhh.bmt@gmail.com

Sửa lần cuối:
T

Taxcolector

Guest
3/5/08
4
0
0
52
Cần Thơ
Phần mềm HTKK 1.3.0

Cơ quan Thuế các cấp ngoài việc hướng dẫn DN tải phần mêm trên mạng về để tự cài đặt, còn phải cấp miễn phí đĩa CD và hướng dẫn DN thực hiện.
Bạn cứ nêu đầy đủ nguyên văn này, tôi nghĩ cơ quan thuế nơi bạn yêu cầu không từ chối đâu.
Chào.

N

ninhhapec

Trung cấp
13/12/06
135
0
0
44
09 Nguyễn Trãi, NQ, HP

Bạn cho tôi hỏi nhé Tôi cũng được cơ quan thuế hướng dẫn và cung cấp đĩa CD rồi nhưng mà thao tác làm thì tôi chẳng hiểu gì cả.Ví dụ mình vào mục kê khai thuế GTGT được khấu trừ còn BKHH Bán ra và mua vào thì sao? Báo cáo hàng tồn cuối tháng?Báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn???làm ơn chỉ giùm thanks.:009:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA