Sổ đăng Ký Thành Viên, Giấy Chứng Nhận Phần Vốn Góp Thành Viên

• Thread starter thuydiem1986
  • Ngày gửi
T

thuydiem1986

Guest
anh chị ơi giúp em với em đang cần gấp vì cơ quan thanh tra xuống kiểm tra .
anh chị nào có mẫu " sổ đăng ký thành viên" và " giấy chứng nhận phần vốn góp của thành viên" của công ty TNHH thì cho em xin mẫu với.
Địa chỉ mail của em là : vothuydiem1986@yahoo.com
Em đang cần gấp nha anh chị. CẢm ơn anh chị nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
anh chị ơi giúp em với em đang cần gấp vì cơ quan thanh tra xuống kiểm tra .
anh chị nào có mẫu " sổ đăng ký thành viên" và " giấy chứng nhận phần vốn góp của thành viên" của công ty TNHH thì cho em xin mẫu với.
Địa chỉ mail của em là : vothuydiem1986@yahoo.com
Em đang cần gấp nha anh chị. CẢm ơn anh chị nhiều

Em tham khao mẫu này nhé.

Đính kèm

• Mau so DK thanh vien + GCN phan von gop.rar
    9.5 KB · Lượt xem: 3,271
T

thuydiem1986

Guest
à anh ơi cho em hỏi chút. Những mẫu như sổ đăng ký thành viên, thông báo góp vốn thành viên, giấy chứng nhận phần vốn góp của thành viên thì nhưng giấy tờ đó khi làm xong em phải nộp ở đâu?

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
à anh ơi cho em hỏi chút. Những mẫu như sổ đăng ký thành viên, thông báo góp vốn thành viên, giấy chứng nhận phần vốn góp của thành viên thì nhưng giấy tờ đó khi làm xong em phải nộp ở đâu?

Uâỷ, tui trở thành anh từ khi nào zậy ???:wall:
bạn nộp ở Sở KHĐT nơi DN bạn đăng ký kinh doanh, còn Giấy chứng nhận phần vốn góp thì "nộp" cho các thành viên góp vốn 01 bản, còn 01 bản thì DN giữ.

mulan

mulan

Trung cấp
9/8/05
66
0
6
Viet Nam
Em đăng ký tăng vốn trên mạng, sau đó nhận được phản hổi đồng ý và có kèm câu này:

"Ðề nghị quý doanh nghiệp nộp đính kèm danh sách tài sản góp vốn (liệt kê cụ thể từng loại tài sản). Ðồng thời giá trị của từng loại tài sản phải từ 10 triệu trở lên với thời gian khấu hao là trên 1 năm."

Vậy "danh sách" đó có phải là Mẫu sổ Dky Th.viên mà anh đã cho không?
Tài sản góp thêm là một "bộ sậu" thiết bị trò chơi xe điện đụng (xe, phòng điều khiển, nhà xe...) vậy em gộp chung 1 cục là "Bộ trò chơi Xe điện đụng" có được ko?

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Em đăng ký tăng vốn trên mạng, sau đó nhận được phản hổi đồng ý và có kèm câu này:

"Ðề nghị quý doanh nghiệp nộp đính kèm danh sách tài sản góp vốn (liệt kê cụ thể từng loại tài sản). Ðồng thời giá trị của từng loại tài sản phải từ 10 triệu trở lên với thời gian khấu hao là trên 1 năm."

Vậy "danh sách" đó có phải là Mẫu sổ Dky Th.viên mà anh đã cho không?
Tài sản góp thêm là một "bộ sậu" thiết bị trò chơi xe điện đụng (xe, phòng điều khiển, nhà xe...) vậy em gộp chung 1 cục là "Bộ trò chơi Xe điện đụng" có được ko?

Bạn ơi có cả hình thức đăng ký tăng vốn trên mạng hả ??? Mình mới nghe lần đầu tiên nha.:wall::wall::wall:

K

KIM THUY

Guest
9/8/05
1
0
0
45
TPHCM
Chào cả nhà!

Cho mình xin mẫu sổ đăng ký thành viên và giấy chứng nhận góp vốn của Công ty TNHH hai thành viên

Xin cam on.
Than chao

L

luannguyen17ketoan

Guest
13/10/11
1
0
0
36
Go Vap
Chào cả nhà!

Cho mình xin mẫu sổ đăng ký thành viên và giấy chứng nhận góp vốn của Công ty TNHH hai thành viên

Xin cam on.
Than chao

V

vanvan

Guest
7/10/03
28
0
0
sao em tải file mẫu sổ đăng ký thành viên về máy không được, có anh chị nào còn mẫu đó gửi giúp em qua email : camvankt23@yahoo.com
Thanks!

Q

Qiuhe

Guest
28/9/07
2
0
0
Hanoi
Ðề: Sổ đăng Ký Thành Viên, Giấy Chứng Nhận Phần Vốn Góp Thành Viên

Thanks bạn Ocean13 nhé.

D

damvinhduy

Guest
25/8/10
3
0
0
40
TP. HCM

Hi all!
Mình đang cần gấp sổ góp vốn, ai có gửi cho mình với. Phòng Kinh tế quận sắp kiểm tra. Cảm ơn cả nhà. Địa chỉ mail của mình: Le_Kim_Huyen@yahoo.com

K

kimngan4985

Sơ cấp
26/4/11
14
0
1
38
tp.hcm

Mẫu sổ đăng ký góp vốn của cty TNHH 1 TV thì sao bạn. AI có mẫu cho mình xin với!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA