Laàm sai quyết toán tình hình sử dụng hóa đơn 2007

• Thread starter Decon
  • Ngày gửi
D

Decon

Guest
14/5/07
55
0
0
Ha Noi
Các anh chị ơi giúp em với,cty em có chi nhánh ở Q1/HCM, nhỏ kế toán trong đó làm sai báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn của 2007, cộng cả những số hóa đơn đã sử dụng của T1 vào báo cáo vậy nên báo cáo của T1/08 cũng sai và sai cả ký hiệu hóa đơn của những tháng trước nữa, vậy bây giờ em cần làm những gì với bên thuế đây ạ, liệu có bị sao ko các anh chị :wall: :wall: :wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Các anh chị ơi giúp em với,cty em có chi nhánh ở Q1/HCM, nhỏ kế toán trong đó làm sai báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn của 2007, cộng cả những số hóa đơn đã sử dụng của T1 vào báo cáo vậy nên báo cáo của T1/08 cũng sai và sai cả ký hiệu hóa đơn của những tháng trước nữa, vậy bây giờ em cần làm những gì với bên thuế đây ạ, liệu có bị sao ko các anh chị :wall: :wall: :wall:

Em nên bảo bạn đó làm lại ngay cho đúng cả báo cáo SDHD năm 2007 và tháng 01/08 rồi mang lên thuế nộp lại, không nghiêm trọng lắm đâu. nếu quan hệ tốt thì đổi lại được, nếu không thì cứ nộp bổ sung, họ cộp cho cái dấu mà mang về thôi

hoangyeu

hoangyeu

Trung cấp
29/5/07
177
1
0
17
Hà nội
bạn làm lại cho đúng và lên đó bảo người ta cho đổi lại không sao đâu.

kunkun

kunkun

(_ __')
18/9/07
467
0
16
Hồ Chí Minh
gặp người quản lý thuế của c.ty bạn mà nói họ đồi cho bạn ạh, nếu thân thiết thì cứ năn nỉ họ.. cũng đẽ mà.. mình cũng đã từng làm vậy ( thân vời chị ấy lém)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA