Xin mẫu Ủy nhiệm chi

Thảo luận trong 'Thành viên giúp nhau' bắt đầu bởi thuydiem1986, 12 Tháng ba 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

13,685 lượt xem

1. thuydiem1986

thuydiem1986 Thành viên sơ cấp

anh chị nào có form mẫu giấy uỷ nhiệm chi cho em xin với em đang cần gấp lắm. cảm ơn anh chị trước

2. itamateurvn

itamateurvn Thành viên không tích cực

Mẫu uỷ nhiệm chi thì bạo phải ra ngân hàng mà công ty bạn giao dịch mà xin. mỗi công ty giao dich ở các ngân hàng khác nhau thì làm sao mà phù hợp

3. tamnt07

tamnt07 Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!

Bạn lấy mẫu đánh trong Excel nhé:

Các file đính kèm:

4. kunkun

kunkun (_ __')

nguyên tắc tk ở ngân hàng nào thì bạn ra đó xin hoặc mua uỷ nhiệm chi...ko có được làm mẫu bàng excelll đâu bạn nhé..nào giờ m đi ngân hàng nào cũng vậy mỗi ngân hàng có mẫu riêng hế và khi uỷ nhiệm chi cần có chữ kí của Chủ tài khoản ( giám đốc ) trên 3 liên của UNC...!
    wên nữa là ra đó xin 1 cọc về lun, khỏi mắc công mỗi lần UNC phải chay ra chạt về.....! còn họ làm khó thì viết giấy giới thiệu của c.ty ra lấy... như bên mình nè, 2 ngân hàng hết là viết giấy giới thiệu ra lấy về 1 cọc về ( nộp tiề, rút tiền, uỷ nhiệm chi....) thằng nào ko cho xử nó lun tại chỗ " chúng tui là khách hàng của các anh" bít chưa???!!!!:048::027:

Last edited: 14 Tháng ba 2008
  5. thanhnha0606

thanhnha0606 Thành viên sơ cấp

Nếu công ty bạn dùng phần mềm kế toán thì có thể nhờ họ làm giùm mẫu giống với mẫu của ngân hàng mà công ty bạn giao dịch, sau đó chỉ cần nhập thông tin và in vèo ra 3 liên, rất nhanh. Công Ty mình đang làm cách này.
    Thân,

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.