Gui toi Ban quan tri mang webketoan

• Thread starter dragon76
  • Ngày gửi
dragon76

dragon76

Cao cấp
12/3/04
257
2
18
Mình là thành viên của trang web cua quý vị trong một thời gian dài, hấu như ngày nào mình cũng vào trang web này, mình cảm thấy đây là một trang web rất thú vị và bổ ích cho người làm kế tóan và kiểm tóan không những trang web cung cấp những kiến thức chuyên ngành mà còn có những mục giải trí rất là vui , thời gian gần đây mình gặp một rắc rối nhỏ là khi post một câu trả lời vì trục trặc mạng câu trả lời mình bị post trùng đến 2 lần vì muốn tiết kiệm dung lượng trên trang web nên mình muốn xóa đi 1 nhưng mình không tài nào delete luon phần trả lời đó mà chỉ có thể sửa câu trả lời thôi, vậy mong ban quản trị hướng dẫn cách để mình có thể xóa luôn một chủ đề trong trường hợp mình post bị trùng như vậy nữa. Cám ơn BQT nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
À nhân cái vụ hỏi đáp này các bác Admin or Mod cho em hỏi về cái chức năng chỉnh sửa cái Profile của các thành viên sao lúc được lúc mất cái mục ghi chú thế nhỉ ?
Hoặc bác nào tiện tay xoá cái chữ Đài tầu của em đi cái ! cái chú thích đấy không phù hợp với AVT mới rồi !
- Sao sau các bài viết của mình mà muốn chỉnh sửa lại ở một số mục lại không cho sửa là thế nào nhỉ ? VD : Ở chủ đề : Để lại nick trên YM .... em có viết bào nhưng lại không thấy chức năng Edit đâu cả !
Cảm ơn trước !

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Hơ ! hôm nay em mới ngó cái biểu tượng WKT ! nhìn thoáng qua em thấy cái này không đẹp bằng cái trước vì trông cái biểu tượng đó giống giống cái hình âm dương làm em cứ nghĩ đến cái hiệu thuốc y học dân tộc. Nhưng các bác xem thử có ý tưởng nào hay hơn không hoặc giải thích về biểu tượng này cho mọi người nghe cái nhỉ !
còn câu : Cộng đồng tạo nên sức mạnh thì hay rồi

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Cam_to_80 này, thử vào chuyên mục thư giãn xem đồng chí được quyền làm những gì nhé? Hi hi

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chúc mừng bác Cam_to được lên chức nhé!!!

Các bác admin ơi, cái mục similar threads ở cuối trang có ý nghĩa gì nhỉ? Chẳng có tác dụng gì thì phải?

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Ơ, Bác Huyper cho Mina hỏi tại sao có người cho chức danh theo tiếng Việt (như bác chẳng hạn) còn có người lại chức danh theo tiếng anh Bác nhỉ? Cám ơn Bác nhé.

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Cho em hỏi tại sao số bài viết của em bi giờ chỉ còn 26 bài ???

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Lại mất cả cái nút edit nữa 268 bài chứ không phải 26

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
SUNF vừa nói chuyện với Hyper sáng nay. Hyper mới thay đổi một chút. Bài viết vào các mục giải trí từ nay sẽ không được tính nữa. Thành ra, bản thân bài của anh (Hyper) cũng bị thụt xuống hơn 300 bài.

Logo thì cũng là của SUNF tặng WKT. Logo này nhìn kỹ sẽ thấy đó là hai cái mặt người úp vào nhau. Cộng đồng đấy.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Mục kinh nghiệm hay thế, sao lại cho vào Góc Thư giãn hả các bác admin? Chán thiệt!

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
hoa nói:
Cho tôi hỏi : Những thành viên nào được post bài cho mục tin tức
Tạm thời là Mods, only.

H

Halongcity

Guest
20/8/04
91
0
0
Halongcity
I cũng muốn hỏi Ban quản trị, xin vui lòng trả lời : Như thế nào để được là "thành viên nòng cốt" chứ không phải "thành viên" không ?

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Căn cứ vào số bài viết ấy mà. Các bạn viết thật nhiều bài cho wkt ( không tính bài ở các mục thư giãn) thì tự động sẽ có những title rất hay xuất hiện thôi.

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
AC đổi avar trông đeẹp ghê nhỉ

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
XIANGQIANG nói:
Mục kinh nghiệm hay thế, sao lại cho vào Góc Thư giãn hả các bác admin? Chán thiệt!

Mục thư giãn hiện nay chỉ phù hợp với box nghỉ ngơi còn hai chuyên mục: tâm sự người kế toán và kinh nghiệm đều chưa phù hợp, theo các bạn thì nên đổi tên thành chuyên mục gì?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA