CLB những người cao tuổi - Tình già...!?

• Thread starter Thammaitinhem
  • Ngày gửi
T

Thammaitinhem

Guest
:dzo: Allez, allez.... Nhanh chân ... nào mọi người. Câu lạc bộ người cao tuổi & tình già đang chờ đón các bạn..... Hì....
Điểm đầu các cao thủ trong Webketoan thấy toàn là bậc tiền bối, chỉ có vậy thì không có gì đáng nói cả, vấn đề đáng nói là các cụ vưỡn yêu văn nghệ, suốt ngày .... "Đời tôi cô đơn nên iu ai cũng cô đơn, đời tôi cô đơn nên iu ai cũng không thành, đời tôi cô đơn nên iu ai cũng dở dang, iu ai cũng lỡ làng dù rằng tôi chẳng đổi thay..."... Nhâm nhi bài đó chán rùi các cụ lại ".... Cớ sao trời cho tình iu rùi ngăn cách mấy ai không rơi lệ sầu. Tình vừa nồng thì nhận được tin xót thương. Em ra đi về bên kia với chồng. Cho anh đây ngồi trong lòng thấy vắng. Khóc em một đờiiiiiiii....".......... Túm lại, các cụ toàn là Single online cả!
Để giúp đỡ các cụ qua khỏi "cơn hoạn nạn", tui - nhân danh chính tui và thay mặt các cụ hương cay phụ đắng, chính thức tuyên bố thành lập và khai trang CLB người cao tủi & tình già. Đề nghị chúng ta nhiệt liệt hoan nghênh và đem cái tình ra mà đốt ( Nhiệt tình mà lại - cái tình nóng, tức là phải đốt mới có nhiệt được).... khà khà khà..... :two: :lol:

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NHAT MINH

Sơ cấp
16/9/06
3
0
1
TP.HCM
Mình muốn vào hoi thi can thu tục gì và tập trung ở đâu ạ

E

emin1080

Guest
22/5/03
20
0
0
Hanoi
Bác cho iêm hỏi cáy, để tham gia vào CLB của bác thì phải có những tiêu chuẩn gì ạ?

H

hhb05

Guest
từ ? tuổi thì được coi là...cao tuổi và tình như thế nào thì được gọi là tình già thế hả bác ? Giả sử muốn có được tình già thứ...n thì có sao không ?

F

For_you_1112

Guest
18/8/04
14
0
0
SaPa
Hay nhỉ, nhưng mà bác trưởng hội phải để ra tiêu chí cụ thể thì anh em mới biết mình có thuộc diện đó ko để đăng kí chứ.

T

Thammaitinhem

Guest
Hê hê.............. Những người tham gia Webketoan hiện tại vẫn còn single thì có thể tham gia CLB rùi. Hì...... Khi tham gia CLB sẽ trở thành thành viên, thành viên của CLB người cao tuổi (nghĩa là già rùi) iu thì được gọi là .......tình già. Có được bao nhiêu tình già là do khả năng về mọi mặt của các cụ, nhất là khả năng của "cái mỏ" và sức khoẻ... khà khà kà.....

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Thế này thì nên gọi là câu lạc bộ các cụ cô đơn có hay kô. vào đây tán tỉnh nhau thì liệu có nên cơm cháo gì kô hả các cụ

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Lộn xộn nhỉ , tôi chắc bé quá không vào được rồi !Chả hiểu căn cứ vào chỗ nào mới được tham gia he he , WKT chẳng lẽ trở thành cái....." market" sao?

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
KHụ ...k..hụ Lão đi vắng có hơn một hôm mà đã nhộn nhịp thế nhỉ !
Theo cam_to thì thế này : cái hội đó cứ gọi là hội nghị Diên Hồng đi nói thế để đánh lừa thiên hạ tý... chứ ai đời tự nhận mình già & đang ế bao giờ !
Nếu Hội này mà thành lập được thì bần tăng xin nhận làm trưởng ban thể dục dưỡng sinh ( Mà các bác nói be bé thôi không Vua lua nghe thấy thì lại khổ ).

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Quảng cáo đê !

Trai độc thân chưa một lần bỏ vợ
Tìm bạn đời để trao đổi văn thơ
Nếu hợp nhãn sẽ tiến tới ... hổng chờ
Xin thành thực, đừng làm tui ... đau khổ .

Vì ... bởi

Tối hôm qua nghe mẹ già than thở
"Từng tuổi này mà chưa có con dâu
Lỡ mai đây khi mỏi gối bạc đầu
Không cháu nội thiệt tuổi già quạnh quẽ"

Thấy mẹ buồn, lòng anh đau như xé
Nên quyết lòng đi kiếm "ghẹ" mau mau
Liều thân trai ở giữa chốn vàng thau
Mười hai bến nước, trong nhờ, đục .. CHẠY .. :banana:
Anh giỡn thôi mà, em đừng áy náy
Anh rất ga-lăng, tử tế, đàng hoàng
Hồi xa xưa cũng có lúc đi hoang
Giờ tu tỉnh, ăn chay ... nhưng ngủ MẶN!

Nhan sắc anh không chim sa cá lặn
Nhưng cũng được khen là khá bảnh trai
Tính lẳng lơ, hay chọc nguyệt trêu mai
Nhưng đã thương ai thì thương chết bỏ

Anh ham học, giỏi mần ăn, chịu khó
Hay giúp người dù nghèo rớt mồng tơi
Biết nhún nhường nhưng cũng rất chịu chơi
Rất sáng dạ dù hơi hơi ... tửng tửng!

Hạnh phúc naỳ là do mình gầy dựng
Anh không tin vào tuổi hạp, số hên
Tình có keo sơn, nghĩa có chặt bền
Đều khởi sự bằng phút đầu bở ngở

Nếu có ai nghe qua mà hổng ... sợ
Xin thư về địa chỉ ở dưới đây
Hứa hồi âm mặc kệ chóng hay chầy
Trai cô đơn tìm vợ hiền ... cho mẹ

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
hí hí Hội này toàn mấy cụ già cô đơn không có em nào nương tựa. Đau khổ quá. híc híc mà dân kế toán thì lại càng khó lấy vợ, thế mới đau. Các cụ ơi, đi họp hội caphe giải sầu đê.

C

cold_winter

Guest
khổ thân cho mấy cụ già nhà mình quá! thế hoạt động của hội là gì thế gả bác hội trưởng???

T

toclun

Guest
9/10/04
7
0
0
46
hanoi
www.Viettel.com.vn
Tui khong biet minh co co don that khong. The ma dan ke toan cong ty toi ho goi to la "ga 159". Dau kho qua toi xin chuyen xuong Trung tam lam viec thi ca dong chung no lai goi toi la "ga 157". Toi thay qua dau kho toi lam don xin nghi viec the la chung no lai goi toi la "ga Co TK 152 (Phe lieu). TOi thay minh cu buoc mot buoc thi minh lai co mot cai ten moi. Ca lang co thay toi dau khong? Vay nhung ai co hoan canh eo le nhu toi, chung ta cung tham gia hoi "Rui di

T

toclun

Guest
9/10/04
7
0
0
46
hanoi
www.Viettel.com.vn
A ma nay tai sao cac cau co the go duoc bang tieng viet ma toi khong the nhi. Bat mi cho tui mot chut duoc khong?

T

THAONGUYENXANH

Guest
19/8/04
3
0
0
41
Ha noi
Thay cai hoi nay co ve xon tu, cho em tham gia voi nhe.
Nhung du sao thi cac bac cung phai co chuong trinh cu the de hoi con hoat dong chu. Mong som nhan duoc chuong trinh hoat dong cua hoi tu cac bac.

T

Thammaitinhem

Guest
Đúng rùi, buòn quá đấy.... nhung mà chờ xem có cô nuơng nào tham gia Họi chúng mình không đã, nếu không có cô nào tham gia thì đành phải đổi tên thành CLB độc thân thôi....

W

WhoamI

Cao cấp
Thammaitinhem nói:
Đúng rùi, buòn quá đấy.... nhung mà chờ xem có cô nuơng nào tham gia Họi chúng mình không đã, nếu không có cô nào tham gia thì đành phải đổi tên thành CLB độc thân thôi....
Lào...lào.....bác này độc tài quá đấy, điểm sơ sơ, qua loa đã có mấy cụ bà rồi bác còn muốn gì nữa, Già rồi mà còn mơ vương tới mấy cô nương. Trách chi mà ..chậc, chậc ...già rồi mà còn đòi giết người cướp răng. Nếu bác Thấm mãi tình em lên được chương trình rồi cho em đăng ký làm trưởng ban chuyên trách lo hậu sự í chết hôn sự nhé! (nếu có......hi vọng có)

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Các cụ ơi, già rồi còn đú làm gì nữa. Vào đây chỉ mong được các tiểu cô nương liếc mắt qua một cái là mãn nguyện rồi.

V

VanKhanh123

Guest
12/10/04
32
0
0
TP.HCM
Hoi nay coi bo cung vui do, Bac hoi Truong la ai vay ta.

L

lamly

Guest
7/12/03
10
0
0
Ôi !!!!!!!!!!!!1
Khủng khiếp quá lại có cả câu lạc bộ " Trai 159.3", Câu lạc bộ "Tìm vợ hiền....cho mẹ".
Theo tôi thì: Nam nhi đại trượng phu đạp cửa xông vào như chẳng thấy, mỗi cụ một gậy, một hướng hãy đi tìm cho minh Cái gì minh thích ..........Khi nào mệt vào câu lạc bộ Cafe nghỉ ngơi chứ nếu không thì wkt nhiều câu lạc bộ quá. Người người "câu lạc bộ", nhà nhà "câu lạc bộ".

H

Hoahuongduong

Guest
Chao anh Thammaitinhem, em la nguoi biet rat ro anh do. Nen anh bo nhung cau chuyen buon cuoi do di. Neu ko la anh se bi lo nick that cua anh do.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA