CLB những người cao tuổi - Tình già...!?

• Thread starter Thammaitinhem
  • Ngày gửi
T

Thammaitinhem

Guest
Đã lâu quá rùi không dzô thăm webKT, hổng ngờ chạy đâu hết. Có lẽ các cụ đi tim nơi an dưỡng tuổi già? Buồn úa à! Thấy mỗi cụ bà Hoa huong duong gì đó, chẳng biết có phải khắc tinh (à guên, khắc tên) của mình không nữa mà vừa gặp đẵ thấy run rồi.
Cụ à! Lâu ròi không gặp cụ tui thấy nhớ quá. Hay là hôm nào mình đi bơi thuyền ăn kem đi cụ. Cụ đừng hỉu lầm, tui hổng hối lộ cụ đâu nhé.....

Khóa học Quản trị dòng tiền
E

Exremanda

Guest
11/10/04
9
0
1
Ha Noi
Ối trời ơi, trong này mọi người vui vẻ quá. Cho em tham gia vói nhé. Nói thật với các bác chứ em đang đi học nên mới chỉ là 154 thôi nhưng hội bạn đã xếp vào khoản mục "Hàng tồn kho" rồi.HIC HIC nên mong các bác cho em lánh mình vào đây với nhé. Em hứa sẽ cộng tác dài dài

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Hự hự........rét quá, các cụ cho tui nhập hội với chứ cô đơn mãi thế này sau này con cháu khổ....vì mẹ già con thơ. Khục ục ụ ụccccc

T

tranthuy21

Guest
13/9/04
9
0
0
41
hanoi
Chau chao cac cu ah!, so la the nay, chau co may co cung thuoc vao HANG TON KHO nhung lai ko co chia khoa, chau thay van de cua cac cu hoi nan giai nen cu nao dan chau di an kem thi chau gioi thieu co chau cho

Lần sau nhớ đánh có dấu

T

Thammaitinhem

Guest
Tranthuy21 à! Cháu khỏi phải tìm, có cụ đây. Cháu mau giới thiệu cho cụ đi kẻo cụ chết rét rồi nè. Cái gì chứ kem thì cũng là sở thích của cụ đó... hi hi hì. Cụ sẽ đưa cháu đi thưởng thức kem của tất cả các cửa hiệu lớn nhỏ trong Thành phố....

H

hangtonkho

Guest
15/12/04
1
0
0
40
hang cop
Chào cả nhà, sống 1 mình cũng tự do lắm, thích đi đâu thì đi, thích làm gì thì làm...nếu có yêu đơn phương thì cũng vui...còn nếu như bị rơi vào khuôn khổ rồi thì eo ơi...muốn thoát cũng đã muộn rồi.

H

hoacat521

Guest
25/10/04
14
0
0
40
Hai Phong
hangtonkho nói:
Chào cả nhà, sống 1 mình cũng tự do lắm, thích đi đâu thì đi, thích làm gì thì làm...nếu có yêu đơn phương thì cũng vui...còn nếu như bị rơi vào khuôn khổ rồi thì eo ơi...muốn thoát cũng đã muộn rồi.
Thật sao? Thế mà có đầy người muốn "rơi vào khuôn khổ" đấy Hangtonkho ơi! Noen ở nhà học bài thật là tủi!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
DANG TIM cfc DAY MA KHO QUA

T

Thammaitinhem

Guest
Ê hê.... Lâu quá không vô đây, không biết lời cam kết của bé tranthuy21 còn hiệu nghiệm không nữa!? Nếu còn, cuối tuần này cụ mời cháu đi ăn kem nhé. Cụ sẽ cho cháu được hưởng thụ các kiểu kem!!!?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA