Ai lam KT nha hang giup em voi!

• Thread starter lanhuong2201
  • Ngày gửi
L

lanhuong2201

Guest
13/8/04
33
0
0
Em muon lam quen voi tat ca cac thanh vien cua webketoan dac biet la cac bac lam ke toan o cac nha hang an uong vi em moi buoc chan vao nghe nay nen con mu mo lam, em muon cac bac di truoc chi giao cho em voi a. Em rat mong nhan dc hoi am cua cac bac nhat la cac bac o Ha noi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lanhuong2201

Guest
13/8/04
33
0
0
tuanklkh nói:
ơ. Tớ ko làm nhà hàng thì có làm quen được ko.
wellcom to WKT cafe club.
Hi hi!!! Em noi the chu em cung muon lam quen voi tat ca cac bac, dien dan nay danh cho moi nguoi ma. Em ko tai nao go tieng Viet duoc, bac co the chi cho em ko a? Em da xem bai huong dan nhung chang lam duoc, do may em dang bi loi nen no anh huong hay do minh dot qua day!!!!Hu Hu...

T

tuananh82

Guest
bạn chỉ cần chọn Telex trong khung trả lời nhanh là được.
Chúc bạn thành công.

L

lanhuong2201

Guest
13/8/04
33
0
0
Ko dc ma, neu the thi to da lam nhieu lan lam roi. Hinh nhu may cua to bi loi hay sao ay! Khi vao do no hien len ko phai la phong VN dau.

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
híc, theo tớ thì nen mua cái máy tính mới thay cho cái máy cũ bị lỗi viết tiếng việt vô sờ tư, hí hí

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
To tuanklkh: nói như tuanklkh vậy mà cũng nói được àh.
To lanhuong2201: máy bạn có font unicode không? nếu có thì bạn chọn font unicode để viết bài nhé, còn Telex, Vni,... là các kiểu gõ mà mỗi người chõn type cho tiện thôi. chúc vui

anhoanh

anhoanh

Guest
25/3/04
105
1
0
45
Đà Nẵng
Chào Lanhuong! Nếu có gì thắc mắc thì em cứ post lên để mọi người giúp đõ cho.
Về phần gõ tiếng việt, em nên cài bộ gõ unicode. Khai báo chọn Bảng mã unicode & kiểu gõ Telex hay vni là tùy bạn.
Chúc Bạn thành công

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA