thắc mắc hệ thống kế toán DN vừa và nhỏ????

• Thread starter kunkun
  • Ngày gửi
kunkun

kunkun

(_ __')
18/9/07
467
0
16
Hồ Chí Minh
tuy em đi làm chưa lâu và cũng chưa có kinh nghiệm nhưng do cũng có người nâng đỡ chỉ dẫn nên cũng bít đôi chút... trải wa nhìu lần gỡ rối cho các c.ty thì và hiện cũng đang theo vài c.ty thì đa số em thấy các DN vừa và nhỏ đều có hai hệ thống kế toán : Kế toán nội bộ và kế toán thuế...! vậy cho em hỏi có phải đa số DN tư nhân ( ko tính nhà nước ) đều có hai hệ thống như vậy ko?? hay đó chỉ là phần chìm nghỉm trong tảng băng lớn thui...!..:imwithstu

Khóa học Quản trị dòng tiền
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
tuy em đi làm chưa lâu và cũng chưa có kinh nghiệm nhưng do cũng có người nâng đỡ chỉ dẫn nên cũng bít đôi chút... trải wa nhìu lần gỡ rối cho các c.ty thì và hiện cũng đang theo vài c.ty thì đa số em thấy các DN vừa và nhỏ đều có hai hệ thống kế toán : Kế toán nội bộ và kế toán thuế...! vậy cho em hỏi có phải đa số DN tư nhân ( ko tính nhà nước ) đều có hai hệ thống như vậy ko?? hay đó chỉ là phần chìm nghỉm trong tảng băng lớn thui...!..:imwithstu
Ai trả lời chết liền:007:!!!!:wall::wall::wall:bannick thì:DJ:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hơ, Kun cũng đang làm như vậy hả???? :rocker::rocker::rocker: ( Câu này miễn trả lời..)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA