Xây Dựng Quy Chế Tài Chính Trong Công Ty

• Thread starter donhuan
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
D

donhuan

Guest
5/2/04
6
1
0
VietNam
Truy cập trang
Hiện nay mình được Ban lãnh đạo công ty giao trách nhiệm xây dựng quy chế tài chính cho Công ty của mình - Là Công ty Cổ phần. Nhưng thực tế trong quá trình làm việc thì mình cũng tích lũy được một ít. Tuy nhiên viết ra thành quy chế áp dụng chung cho toàn Công ty thì đối với mình rất khó, không quy định hết các tình huống xẫy ra, và càng không biết viết sao cho đúng trình tự thủ tục như là một văn bản quy phạm pháp luật áp dụng chung cho toàn Công ty....

Mình tha thiết mong các bạn có tham gia trên diễn đàn này và có các tài liệu nào nói về Quy chế tài chính của Công ty (Loại hình Công ty gi cũng được) hãy chia sẽ cho mình với để mình làm tài liệu tham khảo và hoàn thành công việc của minh được tốt hơn. Mình chân thành cảm ơn các bạn nhiều.

Địa chỉ Mail của minh: donhuan762003@yahoo.com
ĐT : 0913.833.869
Có thể để lại lời nhắn cho mình rồi mình sẽ liên lạc lại. hoặc có thể bằng cách nào đó để mình nhận biết và mình sẽ liên lạc lại với các bạn

Một lần nữa mình chân thành cảm ơn các bạn. Chúc các bạn thành công nhiều trong công việc.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Bạn vào thư viện webketoan dowload về và thạm khảo rồi lựa chọn và viết lại thành quy chế của công ty bạn cho phù hợp

N

ncnhan

Guest
28/5/04
53
0
0
Chỗ nào đâu ? Sao tui tìm muốn lòi con mắt mà cũng hổng thấy đâu hết á! Hay là viết bằng tiếng Anh ? Thôi tìm lại vậy!

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Bạn hãy tìm trên mục thông tin kế toán trong forum của trang web nhé

D

donhuan

Guest
5/2/04
6
1
0
VietNam
Truy cập trang
Mình đã tìm ra rồi, mình cảm ơn các bạn nhé. Mình đang soạn thảo quy chế tài chính cho Công ty Cổ phần. Các bạn nào cần thì lên tiếng nhé, khi nào xong mình sẽ cho một bảng làm tài liệu tham khảo.

• Like
Reactions: chu tranh
vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
To: Donhuan,
Nếu được bạn cho mình xin 1 bản để tham khảo nhá! Cảm ơn trước.
Chúc bạn may mắn và thành công trong việc soạn thảo này.
Đ/c: vminhwkt@yahoo.com

Sửa lần cuối:
S

sonata

Guest
29/6/04
9
0
0
gởi DONHUAN, chú ơi! chú copy cho sonata một bản đi, vì sonata mới đang thử việc được có 1 tháng thôi, mà sonata không biết nhiều và cũng không có kinh nghiệm trong thực hành kế toán và xử lý tình huống xảy ra bất ngờ... Chú DONHUAN có thể giúp sonata được không? bản để tham khảo thôi cũng được...
thenk diu nhìu! cám ơn chú trước nghen!
(^_^) sonata cám ơn rồi đó, chú phải giúp sonata thôi (*_^)

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
nhungpt59 nói:
Bạn vào thư viện webketoan dowload về và thạm khảo rồi lựa chọn và viết lại thành quy chế của công ty bạn cho phù hợp
Quy chế tài chính mẫu đã có trong thư viện. Mời các bạn vào lấy.

http://www.thuvien-webketoan.com
User: GUEST
Password: webketoan

Từ nay, những bài xin tài liệu cá nhân, xin các bạn sử dụng chế độ PM, không gửi bài vào diễn đàn chung nữa.

Xin cảm ơn các bạn.

PS: SUNF xin khóa chủ đề này, đề nghị mọi người vào thư viện nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA