lại rắc rối với phần mềm HTKK1.3

• Thread starter love forever
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

love forever

Guest
6/3/08
17
0
0
36
ha noi
Các a chị ơiiiiii! khi e kê tờ khai thuế GTGT máy tính báo là kê khai sai k in ra dc. trong khi đó cũng kê giống như vậy ở phần mềm cũ thì hok sao. hic! e mới đi làm được mầy hôm, trước cũg k dc học kt. các a chị júp e với nha! thanks các a chị nhìu!

Khóa học Quản trị dòng tiền
tinhbuonkt

tinhbuonkt

Mồ Côi Vợ
28/12/07
352
0
0
Nơi cuối chân trời
Các a chị ơiiiiii! khi e kê tờ khai thuế GTGT máy tính báo là kê khai sai k in ra dc. trong khi đó cũng kê giống như vậy ở phần mềm cũ thì hok sao. hic! e mới đi làm được mầy hôm, trước cũg k dc học kt. các a chị júp e với nha! thanks các a chị nhìu!

cái nì em phải nói rõ lỗi là gi? hoặc cho số liệu cụ thể thì mọi người mới giúp em đc, em nói thế biết đường nào mừ giúp:wall:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn

:015: Hì, bạn chịu khó đọc các thôgn báo lỗi của HTKK, rồi tìm hiểu các lỗi này bằng cách đọc hướng dẫn sử dụng của Tổng cục và các topic trên diễn đàn nhé.

Có nhiều khác biệt giữa HTKK v1.2 và HTKK v1.3 nên bạn cần tìm hiểu thêm để làm tốt nhé

Chúc vui

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA