Danh sách thành viên Cafeclub (Hà Nội)

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Thiensuvodanh22 nói:
chà em là thành viên mới, thấy các bác tham gia sôi nổi quá em muốn góp vui, liệu bây giờ em đăng kí là thành viên của câu lạc bộ co được ko nhỉ?
Lời chào từ....chỗ gần gần thiên đường (tiện đây các pác xác định cho em là PHL sống ở nơi nào nhỉ? lâu đài Howard - trường học dành cho phù thủy à? :wall: )! Thiên sứ à, chào mừng bạn đến với cfc của chúng tôi - nơi hội tụ và ..thăng hoa của những tài năng ham chơi!
Chúng tôi nhận mem mọi lúc mọi nơi vào mọi thời gian (trừ thứ 2, 3,4,5,6,7 và chủ nhật) hìhì.
Bạn để lại cái gì đó để làm tin đi, khi nào có hội họp gì thì sẽ có người liên lạc với bạn. :food-smil

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Thiensuvodanh22

Guest
26/3/05
16
0
0
39
heaven
em ở HN ,em vừa gửi mail đăng kí tham gia câu lạc bộ , nếu sau nay các bác có hoạt động gì thí cứ ới em 1 tiếng cho em tham gia với nhé !

T

thuanguyen1985

Guest
27/5/05
4
0
0
39
Ha Noi
Em tham gia Cafeclub Hà Nội với !!! Em sống ở Hà Nội mà. Rất vui được gặp gỡ giao lưu cùng tất cả mọi người! Best wishes for u!!!!!!!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Mình đăng ký 1 chân nhá .( Bạn của Vanaccvn ) . Mình đã đi mấy lần rồi nhưng mà chưa thấy có tên ! :dzo:

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
các bạn thân mến. để phục vụ cho việc cập nhật danh sách CFC, thông tin các bạn đăng ký tham gia xin gửi về:
cfc.hanoi@gmail.com
hãy đến với các hoạt động Offline của CFC để tận hưởng những cảm giác hoàn toàn mới lạ. :banana:

(híc. các bác gửi đăng kí lại hộ em với nha.)

Sửa lần cuối:
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Các bác ơi, ban chủ nhiệm ới ời!!!!! Tuần này các bác có buổi cafe nào không cho em tham gia với!!!!

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Tối nay 02/07/2005 tạ caphê phố cũ Phố Hàng Bông. Hội caphê tổ chức gặp gỡ đầu tháng 07. Kính mời.

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
chị Tú anh ơi , dạo này em " thất nghiệp rùi " , cho 1 cốc cafe khuyến mại nhé, he êhhhe

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Tuân_Dương

M

minh91

Guest
14/4/05
135
0
0
47
Hanoi
Trời ơi, email vào ngày chủ nhật thì làm sao tui biết được :wall: . Thôi hẹn lần tới vậy

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
CFC vui ghê, nhiều mem mới ghê, mem cũ như mình lâu lâu zô thấy thiệt là, CFC ngày càng lớn mạnh. Nhưng hình như dạo này cũng hơi YFC à, thấy XIANGQIANG nói vậy nha, hay đó ,tui cũng thi thoảng sài Yghourt, dạo này mùa hè nóng nực quá. Ha ha, điều không thể đôi khi không là gì hết.Cái bất biến duy nhất chính là cái khả biến.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Ông Nam dạo này mất tích mà lại còn nghe tin vỉa hè nữa kìa!Đề nghị CFC phạt nào.

P

putin

Guest
14/1/05
69
0
6
42
HN
tôi cũng muốn tham gia.
tên tran quang khanh

S

songtoan

Guest
22/4/05
8
0
0
44
Ha noi
Các anh em ơi, ghi danh tôi vào với nhé
Thật sảng khoái với ly cafe nâu đá và những người bạn tâm giao
Mình là: Nguyễn Trung Toàn
Email: ttoan79@yahoo.com
Tel: 098 9.343.566

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Mọi người ơi, cho Ongtroioi tham gia với nhé!!
Cafe thì chỉ uống được Nâu đá thôi, có OK không??
Bắt đầu ngay từ tối mai nhé - Vì được nhận quà mà :D
Cảm ơn mọi người

T

trinhcongsinh

Guest
22/8/05
2
0
0
63
Ha Noi
Hì hì hì ! tôi là thành viên mới thấy các bạn tham gia sôi nổi quá tôi muốn góp vui, liệu bây giờ tôi đăng kí là thành viên của câu lạc bộ có được ko nhỉ? mà phải đăng ký thế nào, mong các bạn chỉ dẫn giùm. Xin cảm ơn trước

H

hien_thu

Guest
21/6/05
142
0
0
hanoi
Tớ cũng khoái mấy cái vụ cà phê, cà pháo này lắm nhé!
Nếu có tụ tập ở đâu thì ới cho tớ một tiếng tớ đến ngay.
(nhắn tin qua diễn đàn cho tiện nhé)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA