Thuế TNDN trên phần mềm hỗ trợ kê khai thuế

• Thread starter vuvan
  • Ngày gửi
V

vuvan

Guest
4/3/08
2
0
0
Bắc Ninh
Các bac oi, giúp em với!!
năm nay cty em mới kê khai: tờ khai tự quyết toán thuế TNDN trên fần mềm hỗ trợ kê khai thuế, nhưng vấn đề là: năm trươc cty em cũng có lỗ, nhưng lại không làm tờ khai tự quyết toán thuế TNDN trên fần mềm, vì vậy mà chỉ tiêu lỗ từ năm trước chuyển sang ko nhập được vào => Số lỗ trên tờ khai chỉ có của năm nay thui. Ma năm nay phải nộp tờ khai tự quyết toán thuế TNDN in từ fần mềm ra. Em fải làm sao? CÁc bác ơi, giúp em với.

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ke toan va toi

Trung cấp
15/3/08
81
0
6
41
Hà Nội
bạn xem kỹ lại mình nhé! có gì sẽ sử dụng phụ lục 03-2 để thể hiện lỗ của năm trước sẽ được trừ vào năm nay bạn ạ

T

thaotrankc3

Guest
26/3/08
5
0
0
TPHCM
Các bac oi, giúp em với!!
năm nay cty em mới kê khai: tờ khai tự quyết toán thuế TNDN trên fần mềm hỗ trợ kê khai thuế, nhưng vấn đề là: năm trươc cty em cũng có lỗ, nhưng lại không làm tờ khai tự quyết toán thuế TNDN trên fần mềm, vì vậy mà chỉ tiêu lỗ từ năm trước chuyển sang ko nhập được vào => Số lỗ trên tờ khai chỉ có của năm nay thui. Ma năm nay phải nộp tờ khai tự quyết toán thuế TNDN in từ fần mềm ra. Em fải làm sao? CÁc bác ơi, giúp em với.

Bạn phải làm phụ lục chuyển lỗ trong phần mềm rồi nhập số lỗ trong tờ khai thì chương trình mới ghi được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA