mmm thân mến chào webketoan.com

• Thread starter mmm
  • Ngày gửi
M

mmm

Guest
15/9/04
77
0
0
hanoi
Xin chào tất cả các bạn. Tôi rất thích tham gia trang diễn đàn này. Tôi đã đăng nhập cũng khá lâu rồi nhưng nay mới ... mò được cách gõ TV. Tôi rất thích đọc các bài gửi của các bạn. Nhờ đó mà tôi biết thêm được nhiều thông tin bổ ích. Tôi cũng mới làm kế toán, nên nghiệp vụ chưa được thạo. Vì vậy rất mong được sự giúp đỡ của các bạn. :two: :two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Chào mmm ! You are welcome!
Bạn hãy mạnh dạn trao đổi những thắc mắc trong nghiệp vụ với mọi người trong webkt nhé ! Nhưng bạn cũng lưu ý post những câu hỏi của mình đúng vào những chủ đề trên webkt nhé ! :two:

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
welcome mmm tham gia vào ngôi nhà chung WKT.

V

VanKhanh123

Guest
12/10/04
32
0
0
TP.HCM
Tôi đã tham gia Webketoan hồi lâu rồi, nhưng hôm nay mới biết cách click vào đây để gởi lời chào đến tất cả các bạn!

N

ngochb

Sơ cấp
1/10/04
20
0
0
42
Về đâu !
diendanquantri.com
Hì .... tui cũng vậy đó rất thích đọc bài trong nè nhưng ngại viết bài lắm mà tui thì đổi tên mấy lần nữa chứ, lại còn ko nhớ nổi pass đăng nhập , hì quả là đãng trí. Vấn đề giúp đỡ chắc bạn khỏi lo đi, các anh chị ở đây giỏi ác ....

N

ngoclan801

Guest
16/6/04
2
0
0
sao tui ko go duoc tieng viet nhi
moi nguoi oi vao cai gi do'????

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chào các bạn, để gõ được tiếng việt có dấu, các bạn xem trong hướng dẫn có trên diễn đàn này.

N

N T Thuy Linh

Guest
29/5/08
0
0
0
TP HCM
Chúc mừng bạn đã gõ được font tiếng việt.Hy vọng bạn sẽ chia sẻ những kinh nghiệm và những khó khăn cùng với chúng tôi, cư dân của web kế toán nhé.:friend:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA