Một số vấn đề khi sử dụng phẩn mềm HTKK1.3.0

• Thread starter hungbuiham
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
D

dinhhoacb

Guest
16/3/08
11
0
0
39
Cao bang
hỏi về phần mềm HTKK1.3.0

mình đang sử dụng phần mềm HTKK1.3.0 mình muốn kéo dãn cột " tên người bán" để tiết kiệm giấy có được không? có ai biết mách hộ mình với nhe. thank nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoang Mai Huong

Guest
Chào các ban!
Mình Tên là Hương,Minh có thể hỏi các bạn chút xíu là: mÌnh đang sử dụng hệ thống kê khai thuế 1.3.0 nhưng khi cài xong mình vào tra cứu or vào kê khai bổ sung, ấn vào đó một cái là nó hiện lên trên màn hình là: "run time error"9"" ấn vào đó một cái là nó mất hệ thống kê khai đó luôn. Các ban có thể bât chut thời gian giúp mình chút xíu vì mình đang rất cần sử dụng Mẫu 01/KHBS

H

Hoang Mai Huong

Guest
Các bạn ơi! các bạn có thể nói giúp mình về Thuế TNDN hiện hành được không? nếu như doanh nghiệp mình trong quý đó thực tế lỗ nhưng mình tạm tính vẫn nộp thuế một khoản tiền.Thanks.........................................

C

cocoalo

Guest
4/3/08
6
0
0
47
HCM
Các bạn ơi, mình đang làm BCTC năm 2008 đến hết thời điểm chuyển đổi. Nhưng mà cái mấu QT thuế TNDN năm (03/TNDN) khi in ra nó bị out ra khỏi mẫu giấy A4, có nghĩa là một cột nó thò ra to hơn A4, nên nó sẽ in cái cột thiếu đó sang trang khác.

Có bạn nào bị giống mình không?

Nếu HTKK 1.3.0.1 Của bạn khi view mẫu 03/TNDN năm mà ko bị lỗi thì gửi cho mình với.

Mình đang cần gấp!

Tks!

T

thanhhung

LQT
Các bạn ơi, mình đang làm BCTC năm 2008 đến hết thời điểm chuyển đổi. Nhưng mà cái mấu QT thuế TNDN năm (03/TNDN) khi in ra nó bị out ra khỏi mẫu giấy A4, có nghĩa là một cột nó thò ra to hơn A4, nên nó sẽ in cái cột thiếu đó sang trang khác.

Có bạn nào bị giống mình không?

Nếu HTKK 1.3.0.1 Của bạn khi view mẫu 03/TNDN năm mà ko bị lỗi thì gửi cho mình với.

Mình đang cần gấp!

Tks!

Bác xem lại định dạng máy in như thế nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA