Lập nhóm ôn thi CAT 1 & 2(đủ tài liệu ôn thi và I-Pass CD)

• Thread starter fallingangelvy
  • Ngày gửi
F

fallingangelvy

Guest
24/9/07
17
0
0
36
TPHCM
Mình chuẩn bị thi 2 môn Paper one and two của CAT. Mình mún thiết kế 1 nhóm học năng động và đều đặn. Vì theo nhận xét của mình các bạn học còn mang tính cá nhân wa ko chịu trao đổi vì sợ mất thời gian, hay sợ người bạn ngu hem hiểu thì phải. Hiện thời nhóm tụi mình chỉ mới có bạn rita_nguyen là mình cảm thấy bạn ấy chịu học nhất. Còn những người còn lại thì ko đều đặn hoặc ko có kiên trì mún học cái bằng này. Tài liệu mình nhiều lắm gồm cả I-Pass CD với hơn 400 câu hỏi, bảo đảm nếu chịu học sẽ thi đậu. Mình hy vọng các bạn sẽ tham gia.

Add nick yahoo của mình vào: fallingangelvy

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Z

zcopcaiz

Guest
1/3/08
3
0
0
tp.hcm
tui muốn theo học nhóm này, cho mình đăng ký với nha

T

trang em

Guest
9/9/08
1
0
0
36
ninh bình
lập nhóm học CAT

bạn ơi mình cũng bắt đầu học CAT này. thấy lo lắm. thấy ý kiến của bạn hay nên cũng muốn tham gia.bạn có thể nói rõ cách thức học được ko. vì lịch học ở trường của mình lung tung lắm

M

magibpt

Guest
18/6/09
3
0
1
haiphong
ban oi, minh cung moi dang ky hoc CAT xong, dang tim mua tai lieu (vua du vua re la tot nhut ^_^). Minh rat thich y kien hoc nhom cua ban nhung minh muon biet ro hon ve thoi gian va phuong phap hoc, neu phu hop minh cung muon tham gia.

P

primrose

Guest
28/6/09
1
0
0
TP.HCM
Các bạn ui!
Nhóm này các bạn thành lập đã lâu rùi phải hok? Bây giờ mà mình muốn tham gia thì chắc là khập khiễng lắm!
Bạn nào có tài liệu có thể cho mình mượn photo (nếu là sách vở, tài liệu giấy), hoặc copy lại (nếu là đĩa) hok? Hoặc là mình sẽ mua lại.
To magibpt: bạn đã mua được đủ tài liệu chưa? có thể chia sẻ với mình hok? (mình sẽ photo lại và share tiền mua sách với bạn)
Cám ơn cả nhà nhé!

Sửa lần cuối:
T

truck

Sơ cấp
1/4/09
5
0
0
35
truck
Mình cũng chuẩn bị học CAT và đang tìm tài liệu. add nick tớ để lập nhóm nhé YM:thangvocao

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
Mình ở tận ngoài Hải Phòng chắc là không theo học được rồi, Nhưng bạn nào có lòng hảo tâm thì cho mình share thông tin với.. Mình cũng đang muốn tìm tài liệu để học CAT. Hy vọng nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình từ phía các bạn đồng môn.

Nguyenvanhoa_822003 hoặc Mail:nguyenvanhoa_1982@hotmail.com

Bạn nào có thể share giúp mình thì gửi qua mail hoặc yahoo nha. Chân thành cảm ơn anh chị em rất là nhiều.

M

magibpt

Guest
18/6/09
3
0
1
haiphong
minh cung o Haiphong ne, ban add email cua minh vao, co gi thi lien lac de cung hoc nhe Magibpt@gmailcom

D

dang1991

Guest
31/7/10
1
0
0
thu duc
mình chuẩn bị hoc chứng chỉ CAT.Anh chị hay bạn nào có tài liệu thì co thể cho minh tham khao được không.xin chân thành cảm ơn.số điện thoại mình la 01217980092

nick yahoo là trantrong_113.rất mong sự giúp đỡ cùa các bạn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA