CHIA SẺ: Kỹ năng phân loại đối tượng dựa theo tính cách

• Thread starter SUNF
  • Ngày gửi

Đăng ký tham gia seminar̉ "Nhận dạng, phân loại đối tượng mục tiêu..."

• Tôi sẽ tham gia

Bình chọn: 0 0.0%
  • Tôi không tham gia

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
H

Halongcity

Guest
20/8/04
91
0
0
Halongcity
Tiếc quá! Tui ở xa thế này làm sao nhỉ ? Lại còn 1 nách 2 con nữa chứ .
Sunf có thể có cách nào để người ở xa cũng có thể được tiếp cận bài nói chuyện đó không? Biết đâu mắt mở được to hơn để nhìn đời tốt hơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
Chào các bạn! Mình là 1 thành viên mới. Thấy ở đây mọi người nói về nhiều đề tài thú vị quá nên cũng muốn đóng góp 1 chút ý kiến. Mình nghĩ là kỹ năng mà các bạn đang đề cập có liên quan tới chỉ số EQ (Emotional quotion - chỉ số cảm xúc). Có nghĩa là khả năng ứng biến đối với các tình huống, khả năng hiểu được người khác, khả năng nhạy cảm và tiếp cận vấn đề 1 cách logic... Người có chỉ số EQ càng cao thì khả năng phán đoán tính cách càng chính xác. Cũng như chỉ số IQ thì chỉ số EQ có thể được nâng lên qua việc tự rèn luyện bản thân.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
orchidvn nói:
Chào các bạn! Mình là 1 thành viên mới. Thấy ở đây mọi người nói về nhiều đề tài thú vị quá nên cũng muốn đóng góp 1 chút ý kiến. Mình nghĩ là kỹ năng mà các bạn đang đề cập có liên quan tới chỉ số EQ (Emotional quotion - chỉ số cảm xúc). Có nghĩa là khả năng ứng biến đối với các tình huống, khả năng hiểu được người khác, khả năng nhạy cảm và tiếp cận vấn đề 1 cách logic... Người có chỉ số EQ càng cao thì khả năng phán đoán tính cách càng chính xác. Cũng như chỉ số IQ thì chỉ số EQ có thể được nâng lên qua việc tự rèn luyện bản thân.

Bạn đọc kỹ bài viết này đi, đây không phải là thảo luận online mà là sẽ có một buổi thuyết trình offline đàng hoàng đó.

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
THANHVIET ra Hà nội hả? Tuyệt vời quá còn gì.

K

Kimanh

Guest
15/5/04
6
0
1
Vậy anh Sun có thể nghiên cứu về việc tổ chức ở Đà Nẵng thì sao??? Không thì bị kiện đó (vì không công bằng)

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Theo mình được biết thì nếu liên lạc được với thành viên ban quản trị webketoan tại Đà Nẵng Anh Sunf sẽ sẵn sàng thành lập một hai buổi thuyết trình đồng thời cùng tổ chức offline tại Đà Nẵng luôn đó, các bạn thấy sao?

Nhắn Lê Thanh Hà: không biết dạo này sao mà vắng bóng trên diễn đàn lâu quá. Nếu ai đó quen biết xin nhắn lại với Hà để liên lạc nhé.

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Chú ý: ĐỊA ĐIỂM OFF-LINE

Mời bà con tới dự buổi Seminar với SUNF tại địa điểm:

TRUNG TÂM ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ THÔNG TIN NIIT HÀ NỘI
6/28 ĐƯỜNG NGUYÊN HỒNG

Thời gian: 9:00 AM
Ngày: CHỦ NHẬT, 31/10/2004

Mời mọi người đến đúng giờ.

N

newworld

Guest
6/7/04
106
2
0
Hanoi
Cảm ơn bác SUNF. Hôm đó, em đến sớm để nghe bác kể chuyện offline miền Nam và chia quà miền Nam bác nhé

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
Chắc là mình không tham dự được buổi offline này rồi. Một đề tài thú vị như thế này mà không tham dự được thì quả thực là tiếc lắm, nhưng không biết làm thế nào vì mình không ở Hà nội.

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
newworld nói:
Cảm ơn bác SUNF. Hôm đó, em đến sớm để nghe bác kể chuyện offline miền Nam và chia quà miền Nam bác nhé
New à, quà chỉ có mấy con sâu dừa ngo ngoe thôi, trông kinh lắm. Tốt nhất là đừng lấy quà :lol: . Đến sớm thì okie đi, SUNF cũng sẽ đến sớm nhé.

T

thanhviet

Guest
Ủa ủa???? Không phải trong Nam sao anh Sunf? Á á em nhầm. Thôi, xin rút lui dzậy. Anh Sunf ơi, hki nào offline ngoài Đà Nẵng vậy? Khoảng giữa tháng 11 không? Có thể em đi được đó

V

VNacc

Guest
20/8/04
128
0
0
Hanoi
Đề tài này thật hấp dẫn. Tôi mới tham gia WKT, cho tôi tham gia buổi đó có được không?

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
VNacc nói:
Đề tài này thật hấp dẫn. Tôi mới tham gia WKT, cho tôi tham gia buổi đó có được không?
Tất nhiên là được. Welcome to Webketoan.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA