in trang chẵn lẻ trong exel

• Thread starter Tienloan
  • Ngày gửi
T

Tienloan

Guest
5/7/07
63
0
0
Ha Tay
chào tất cả các thành viên, mặc dù tôi đã đọc nhiều về cách in trang chẵn lẻ bằng Macro trong exel lúc thì bằng tiếng Anh, lúc thì thấy nói một cách chung chung mà tôi lại chưa bao giờ biết đến Macro trong exel. Vậy thành viên nào biết chỉ giùm giúp tôi cụ thể từ đầu được không? Giờ tôi đang rất cần để in sổ sách. Tôi rất cảm ơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
aThuan

aThuan

Cao cấp
27/9/06
347
5
18
Tp.HCM
chào tất cả các thành viên, mặc dù tôi đã đọc nhiều về cách in trang chẵn lẻ bằng Macro trong exel lúc thì bằng tiếng Anh, lúc thì thấy nói một cách chung chung mà tôi lại chưa bao giờ biết đến Macro trong exel. Vậy thành viên nào biết chỉ giùm giúp tôi cụ thể từ đầu được không? Giờ tôi đang rất cần để in sổ sách. Tôi rất cảm ơn.

Cái này mình làm thế này #9: http://www.giaiphapexcel.com/forum/showthread.php?t=1703
Bạn tải về dùng thử

Thân

N

nhoxanh75

Guest
7/4/08
10
0
0
mb
bác nào thông thạo in trang chẵn, lẻ trong word không mách giùm em với . Gấp , gấp ... Thanks!

N

NguyenHongHa

Cao cấp
12/3/08
215
0
16
THANHPHOSONGHONG
bác nào thông thạo in trang chẵn, lẻ trong word không mách giùm em với . Gấp , gấp ... Thanks!

Bạn ấn lệnh in, khi đó máy sẽ hiện ra khung Print, và bạn nhìn thấy mục Print, kích chuột vào ô đó và chọn Odd Pages để in trang lẻ và Even pages để in trang chẵn
Hy vọng bạn sẽ sớm làm được như ý. Diễn tả như vậy cũng hơi khó hiểu nhỉ..........

N

nguyenle2006

Guest
19/2/10
2
0
0
52
Bình Thuận
xin lỗi nha, ai có cách in trang chẳn lẻ trong phần mềm HTKK mà không dùng cách thủ công thì chỉ với. cám ơn trước

giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
xin lỗi nha, ai có cách in trang chẳn lẻ trong phần mềm HTKK mà không dùng cách thủ công thì chỉ với. cám ơn trước

Bạn kết xuất ra file PDF sau đó kết xuất tiếp ra word sau đó in như NguyenHongHa nói ở trên,

giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2

Nếu bạn dùng máy in canon 3300 thì bạn chọn chế độ in 2 mặt là được,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA